GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัตราดรอปเซนจูเรี่ยน

1108

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh ไม่มีรูปลง แต่เซนจูเรี่ยนอัตราดรอปเท่าเทรเชอเลยมันบัคป่าว
 woon_shock woon_shockเซิฟใตพิภพนะ เซนเล่นวิ่งดรอปของแย่งเทรแล้ว แถวๆวุ้นทะเลสาปน่ะไปดูหน่อยจีคับ woon_hurt woon_cry

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อ้าว อัตราดรอปเยอะแล้วมันผิดอะไรหรอครับ woon_huh
แค่อัตราดรอปเยอะ แล้วมายิงมินิแย่งเทร แล้วมันมีอะไรผิดพลาดเหรอครับ woon_huh
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เค้าอาจจะอัพลัคเยอะก็ได้แล้วอาจจะใส่ของเพิ่มดรอปก็ได้นะ
หรือว่าเป็นตัวเซนของคุณ
น่าจะลองเซฟภาพมานะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 อาชีพอื่นวิ่งตีบอส ตีมินิ เป็นเรื่องปรกติครับ เค้ามีสิทธิ์ตี  เมื่อก่อนนี้เบลดผมยังเดินสายดรอปมินิเลย ไม่ลงลัคด้วย  ของก็ดรอป  แต่ถ้าเทรตีอยู่แล้วเซนไปแย่งของเขาอันนี้น่าโดน

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เรื่องบัคไม่เกี่ยวข้องกับส่วนผู้กระทำความผิดนะครับ แต่ถ้าแจ้งเป็นว่า ตัวละครดังกล่าวน่าสงสัย อะไรแบบนี้ให้ทีมงานตรวจสอบสามารถกระทำได้ครับ โดยแจ้งที่หน้าแจ้งปัญหาเอารูป และชื่อของตัวละครนั้นให้เห็นชัดเจนทางทีมก็จะดำเนินการตรวจสอบให้ต่อไปครับผม  woon_yes