GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าจะไม่แจ้งแต่พอคิดอีกที มันก็ฮาดีนะ

Aek RIN_JING

• Newbie
  • *
  • -...-
ทำไมไม่ไปเล่นพีเค หรือว่า หาคนขายตัวจุ6ให้ไม่ได้ หรือซื้อมาแล้วแต่เกรียนสุ้เขาไม่ได้ เลยมาเล่นสวรรค์คอยตีตอนเขาเผลอ

g#031

g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001

มันไม่มีกดไลค์เอาหน้าวิ๊งไปแทนละกันนะ

นู๋ๆๆวิงดีๆๆระวังสะดุดนะเดะหมดสวย  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

вιiz

• Jr. Member
  • **
  • Adam Levine ♥
ทำไมไม่ไปเล่นพีเค หรือว่า หาคนขายตัวจุ6ให้ไม่ได้ หรือซื้อมาแล้วแต่เกรียนสุ้เขาไม่ได้ เลยมาเล่นสวรรค์คอยตีตอนเขาเผลอ

g#031

g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001

มันไม่มีกดไลค์เอาหน้าวิ๊งไปแทนละกันนะ

g#031 g#031 g#031

ชื่อเหมาะสม....

• **
อะไรของมัน กากแล้วยัง คนอื่นได้บอสน่าจะชื่นชม ไอนี่ มาด่า ขอถามหน่อย บอสมันเกิดได้ทีเดียวหรอ ?

เมี้ยว ~~~

KUNG!!

• **
ผมเจอพี่ผมยังหนีเลย งับ สงสัยจะพวกไม่เจียม.... g#031

(ใครตีผมตายผมไม่เคยโกรธ แต่ ถ้าผมตีใครตาย อย่าอ้างไม่อยู่จอ ทุกคนมาเล่นเกมส์ไม่พร้อมก็ไม่ต้องออน)  g#031

น่าจะใช่คำว่า ลอบกัด มันน่าจะเข้าท่า และใกล้เคียง ความจิงมากกว่ามั่งเด็กน้อย

แล้วก็เลิกอ้างเหอะ ว่า มาเล่นเกมส์ ต้อง อยู่จอ ต้องพร้อมเล่นเกมส์ เขาเล่นเกมส์เพื่อผ่อนคลาย เขาจะ ทำไรเขามีความสุข เขาจะทำไรมันก้เรื่องของเขา

แล้วแกเอาสมองกลวงๆไปตัดสินเขาได้ไงว่า เล่นเกมส์ต้องอยู่จอ ปัญญาน้อยนิดก็ไม่ต้องไปคิดสร้างสรรค์ มันฟังแล้ว เหมือนเด็กขาดความอบอุ่น..  g#037 #038

เริ่ดอ่าาา โดนๆ ที่เทอยังไม่อยู่จอเลยอ่ะ ก่อนจะว่าคนอื่น ดูตัวเองด้วย กิกิ
 #038 #038 #038

สิ่งที่ยากที่สุดของ "ความผูกพัน"คือการพยายามเดินผ่านชีวิตของคนที่ใกล้จะหมดรักกัน..ช้าๆ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร  Y..EARN..Y คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้