GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม มาถ่ายรูป "Planking on Asura" กันเถอะ

บุคคลทั่วไป · 135 · 36938

por_kungjung

• Newbie
  • *
(ถ่ายใหม่น่ะ ครับ)

ID : por_kungjung

ขอให้ได้ทีเถิด สา าา า าธุ

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **

Naruta~

• **
Planking on Asura

จับมาลงกรอปนิดนึง

เด็กๆอย่าเล่นพลุกันนะครับ  อันตรายๆ ^^

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
ID :  kyoung
ชื่อภาพ  :  พาน้องหมา มาดูเทรฯ

ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

basjubjub

• Newbie
  • *
  • -..._l3as-Devill-InW_...-

และพิมพ์คำว่า กิจกรรม Planking on Asura ด้วยนะครับส่งเข้ามาใหม่นะครับ

ไม่มีเพื่อนเป็นผู้เล่นแต่มีเพื่อนเป็นผู้ตาย

ID : basjubjub
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2011, 11:09:44 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

Tsukaima_Dub

• Newbie
  • *
  • Otaku หลุึดโลก (สายโลลินะฮัป)

id:asura12345678900 คับ

ตัวละครท่านในรูปต้องแสดงท่าด้วยนะครับ และพิมพ์คำว่า กิจกรรม Planking on Asura ด้วยนะครับส่งเข้ามาใหม่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2011, 11:10:36 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

Tsukaima_Dub

• Newbie
  • *
  • Otaku หลุึดโลก (สายโลลินะฮัป)

id:asura12345678900 คับ
ลืมไปเซิฟใต้คับผม

ตัวละครท่านในรูปต้องแสดงท่าด้วยนะครับ และพิมพ์คำว่า กิจกรรม Planking on Asura ด้วยนะครับส่งเข้ามาใหม่นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2011, 11:13:57 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

7412300

• **
กิจกรรม Planking on Asura
ID:  7412300
ชื่อภาพ  ชุมชนตลาดโบ้เบ้

иยิu' иยาu ϟ' <•~™

• Newbie
  • *
  • ตูนี้แหละ หยิน ! ไม่ใช่ เหยิน ! กร๊าซซ !!!~
ไอดี : junkrajai
ชื่อภาพ : อกหัก ไม่โดดน้ำตาย แต่อกหัก แล้วทำแพลงกิ้ง !?

иยิu' иยาu ϟ' <•~™

• Newbie
  • *
  • ตูนี้แหละ หยิน ! ไม่ใช่ เหยิน ! กร๊าซซ !!!~

JohnyBravo

• Newbie
  • *
วันนี้ผู้กอง(ยอดรัก) JohnyBravo เกิดนึกครึ้มๆ  อยากส่งรูปร่วมกิจกรรมทำท่า Planking

แต่ครั้นจะให้ทำคนเดียวก็ดูเหงาๆเกินไป ก็เลยเรียกระดมพลเหล่าทหารในสังกัต
มาช่วยกันถ่ายรูป Planking Pose (ท่านอนตาย)

ว่าแล้วก็ค่อยๆบรรจงสั่งทหารให้นอนตายกันอย่างพร้อมเพรียงกัน

จากนั้นก็นอนลงไปทำ Planking pose พร้อมกับพูดว่า

"กิจกรรม Planking on Asura"

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ตกแต่งด้วยโปรแกรม PhotoScape ได้ปะครับ

ได้ครับ...แต่กติกาอ่านให้ครบนะครับ ขาดสิ่งใดไปต้องส่งใหม่นะจ้ะ