GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใบตั้งห้องขายของเช่า

หน้าฮิ

• Jr. Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ดึงกล่องขายของเช่า1วันมา พอกดใช้ได้ใบตั้งห้องขายของเช่าจำนวน1ชิ้น?พอกดใช้ใบใบหายไปใบมันต้องอยู่ตลอดภายในเวลา24ชั่วโมงที่เรากดปะแต่นี่ใบกลับหายไปเลย
/rent เช็คเวลามันก็ขึ้นว่าเวลาใบตั้งห้องขายของยังอยู่ของคนอื่นไม่รู้เป็นไหมแต่เราเป็นแบบนี้ woon_cry  g#027

chan1

• Newbie
  • *
ทีมงานพวกมึงตอบผู้เล่นบ้างซิควยเหอะไอพวกเห่ออนุบาลพัฒนาเกม g#030

9169

• **
ถ้าเป็นหน่วยงานผม  คงไม่นิ่งเฉยหรอกครับ  ลูกค้าคือคนในครอบครับ ไม่อยากติทีมงานหรอกนะ โตๆกันแล้ว อะไรที่พอทำได้ก็ทำสักที อะไรที่ทำไม่ได้ ก็แจงเหตุผล  เรื่องตู้จะเปลี่ยนทุกวันหรือทุกสัปดาห์ผมเฉยๆนะ แต่ก็จะปรับตัวเกมบ้าง ปัญหาค้างเก่าบ้างควบคู่กันไปมันก็น่าจะดีนะ.

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ