GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใบอนุญาติเปลี่ยนสายอาชีพ(ชุดสี) ใช้ยังไงครับ

nissan

• Newbie
  • *
ใบอนุญาติเปลี่ยนสายอาชีพ(ชุดสี) ใช้ยังไงครับ
พอดีเวล70แล้วไปเปลี่ยสีชุดมา แล้วnpc ให้ใบอนุญาติเปลี่ยนสายอาชีพ แต่กดใช้ไม่ได้
ต้องทำไงเหรอครับ

ADox

• Administrator
  • Full Member
กดที่สัญลักษณ์อาชีพตรงมุมซ้ายบนครับ เสร็จปุ๊บจะมองเห็นสายอาชีพต่างๆ และลูกศรใหญ่ๆสีเหลืองส้ม ให้กดลูกศรนี้ครับ

nonstop

• Jr. Member
  • **
แล้วใบเปลี่ยนสีหาจากไหน

ใช้เขี้ยววินฯ+จุกขาว+เล็บนกแลกเหมือนเดิมหรอ

zaizer

• Newbie
  • *

ใช้เขี้ยววินฯ+จุกขาว+เล็บนกแลกเหมือนเดิมหรอ

ช่ายงับ g#017 g#017

nonstop

• Jr. Member
  • **

ช่ายงับ g#017 g#017

ทำไม เซิฟ PK ขายใบเปลี่ยนสีกันถูกจัง ขายกัน 200 kแถมมีเยอะมาก เขี้ยววิน 20 อันก็ 3-4 แสนแล้ว แลกด้วยเขี้ยวจุกเล็บมาขายไม่น่าจะคุ้มนะ

มันมีกิจหรือเควสไหนให้แลกป่าวครับเห็นตั้งขายกันหลายร้อยใบบางคนเป็นพันกว่าใบ   woon_huh

OrChidS

• Full Member
งงมาก ทดลองเปลี่ยนโดยใช้ใบ
เวล70 ทำเควสได้ใบเปลี่ยนสีชุดมา
กดลูกศรเปลี่ยนสี ตกลง ไม่มีอะไรเกิดขึ้น บัคหรือผมงง

manoch_um_

• Newbie
  • *
งงมาก ทดลองเปลี่ยนโดยใช้ใบ
เวล70 ทำเควสได้ใบเปลี่ยนสีชุดมา
กดลูกศรเปลี่ยนสี ตกลง ไม่มีอะไรเกิดขึ้น บัคหรือผมงง

เหมือนกันเลย  woon_angry woon_angry