GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไผ่หายยยยยยยยยยยยยยย

•L€G€NЕÐRAGØN•

• Newbie
  • *
  • ของฟรีมีให้ดู ของไม่มีรูอย่าไปดูมัน
 woon_angry แมพไผ่กลายเป็นแมพร้างไปแล้วนะจี วอน g#046 ช่วยแก้ไขด้วย  g#035 g#035 g#035 g#035 g#035 g#035

oposra

• Full Member
 woon_shock woon_shock woon_shock  จริงหรือเนี่ยที่แมทไผ่ร้างนะ ไม่เคยเห็นมาก่อน  woon_shock woon_shock woon_shock

OrChidS

เกิดขึ้นหลังจากปรับให้ไอเทมทำคลาสสามดรอปง่ายขึ้น ไผ่เลยสูญพันธ์ครับ

oposra

ส่งใส่ไผ่เกิดไม่ทันมั้ง g#025  แบบนี่รอเล่น อสุรา 3 มิติดีกว่า

OrChidS

ปรับให้ดรอปง่ายแต่ลดจำนวนมอนเตอรฺ์สลง ผลก็คือ ดรอปยากเท่าเดิม
เผลอๆ อาจจะมากกว่า เพราะเกิดน้อยมาก ผมเลยไปแมบไผ่แก่แทน แปบเดียวก็ครบ999ชิ้น

oposra

แบบนี่เงินก็หายากขึ้นมากเลยสิครับ คุณ OrChidS

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
ไผ่แถวบ้านผมมีเยอะนะครับไม่เห็นหายเลย มีหน่อไม้ด้วย   woon_5555

oposra

คุณ  TG. แล้วบ้านนายอยู่แถวแมทไหนเนี่ย? ของเกมส์นะ g#025

OrChidS

แบบนี่เงินก็หายากขึ้นมากเลยสิครับ คุณ OrChidS
ไปแมบไผ่แก่เลยครับ เดินขึ้นไปอีกนิด
เผลอๆ เจอมินิ(ยากูด้า) อาจได้ของดี
แถมแมบพวกนี้ มีทั้งไอเทม(กำไลปล้องไผ่ หมวกแพนด้าฯลฯ) และไอเทมดีๆ ตกอีก
ลองดูนะครับ ที่สำคัญ แม่นเยอะกับหลบเยอะซักนิดครับ ไม่งั้น ไผ่แก่ตีตายก่อนได้ไอเทมต่างๆ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
คุณ  TG. แล้วบ้านนายอยู่แถวแมทไหนเนี่ย? ของเกมส์นะ g#025
ผมอยู่ได้ทุกที่ของแมพครับแมพไหนนอนได้ก็นั้นแหละครับบ้านผม ถ้าสนใจอยากมาอยู่เป็นเพื่อนบ้านผมก็ได้นะครับยินดีต้อนรับ (คำเตือน อริผมเยอะดีไม่ดีอาจนอนได้ทุกแมพเลยนะครับ) g#019

oposra

แบบนี่พวกสายบู๊กับสายเวทย์ก็หาเงินยากขึ้นสิ คุณ  OrChidS