GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไมราคาของเซิฟสวรรค์กับPKต่างกันมากเลยครับ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ไม่ใช่แค่ของดรอป ของโซลหรืออะไรก็แพงกว่าเซิฟPKมากเลย บางชิ้นผมขายไม่กี่m สวรรค์รับตั้ง10-20m  g#002 g#002

☻♣ Bebeam's ♣☻

• การเป็นผู้ฟังที่ดี ต้องหัดฟังคนอื่นพูดให้จบก่อน เข้าใจมั้ย !☻☺
  • Newbie
  • *

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
สวรรค์ดอร์ปยากกว่าครับ
ไอเท็มแรร์เลยแพงกว่า 

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Mthai

• Newbie
  • *
เชิพสวรรค์ เเต่ไม่ใช่สวรรค์อย่างที่คิด เพราะต้องเสียตังถึงจะเทพ มาเชิพอวตารสิ สววค์ชัดๆๆ woon_5555ๆ ชื้อด้วยบิลล่า 5555 อำพันเอย เส้นเทพ เอย ใบเพิ่มยศเยี่ยม ใบคห ฯลฯ ต่อไปก็มีโชลมาขายเเล้ว อิๆๆ