GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใบไม้กินแล้ว เกล็ดกระพง เศษเยลลี่ ขนแหลม ใช้ทำไรได้ตอนนี้

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
ใบไม้กินแล้ว เกล็ดกระพง เศษเยลลี่ ขนแหลม 

เห็นคนรับกันเยอะ 2k-3k  woon_huh woon_huh
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

samunpai1

• Full Member
เล่นนรก กิจ/แรร์ ใหม่ๆลงก่อน รู้ก่อน เก็งราคาถูก+รวย  woon_5555 woon_5555 woon_5555
/จาก 80 บาทเพิ่มเป็น 200  woon_555 woon_555 woon_555

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
แบบนี้นี้เอง  woon_yes

บางเรื่องในเซิฟนรก ทีมงานไม่จำเป็นต้องเอามาลงทุกอย่างที่มีผลต่อเซิฟหลัก  ..

ปล. เดี่ยวผมหาบ้าง - -"
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
แบบนี้นี้เอง  woon_yes

บางเรื่องในเซิฟนรก ทีมงานไม่จำเป็นต้องเอามาลงทุกอย่างที่มีผลต่อเซิฟหลัก  ..

ปล. เดี่ยวผมหาบ้าง - -"

woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เสียดายไม่มีทำพุลอุสาเก็บพวกของทำพุลไว้ เอาไว้วันพ่อแล้วกันเพื่อมันออกแบบเดิมอีก งานนี้ไม่หวังรางวัลหวังรวย ๆ ๆ อย่างเดียวอิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

samunpai1

เคยเอาของเก่ามาหลอกขาย ได้มาตั้งหลายเอมแนะคนซื้อตาถั่ว ชั่วมิ  g#037 g#037 g#037