GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ในเมื่อมีการแก้ไขข้อผิดพลาดแล้วเพิ่มเปอละครับ

taachelsea

• Newbie
  • *
ข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นทุกครั้งที่เกิดขึ้นหลังแพทจนต้องปิดเซิฟ
ปรกติจะมีเพิ่มเปอไม่ใช่หรอครับ แต่ทำไมเงียบไป
ช่วยชี้แจงหน่อยนะ

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
 woon_angry woon_angryเห็นด้วยแก้ไขก็ช้า แต่ทำไมไม่มีการชดเชยแถมยังเงียบอีก

oatcha

• Full Member
     ในกรณีที่ทีมงานจะเพื่มเปอร์ให้ก็อาการเซิร์ฟเวอร์โลนะ ส่วนอาการปิดเซิร์ฟเวอร์แก้ใขข้อผิดพลาดจะชดเชยในทางอื่นและหรือไม่ชดเชยให้เลย  woon_555 woon_555

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
หวังกันจังเลยนะ ขอตอบแทน เหอ ๆ  g#040
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ