GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไคชอบเวลผอบบ้างคับ

kanlusit

• Newbie
  • *
ผมก็1ในนั้น

ตอนนี้เวลได้โชค ขน อยากได้เชียมาก

ไคมีวิธีโปรดบอกกันบ้างนะคับ

สงสารคนไร้ความสามารถอยางผมหนอย อิอิ

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
เคยลองวิธีนึง ยกตัวอย่าง ถ้าตีมอน อีกตัว ผอบอัพ ให้สั่งผอบไปตีมอน เทรกด 777 แล้วเราก็ตีมอนทิ้ง (ได้สกิลถือว่าดีนะ ไม่เน่าซักตัว  g#017)

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
อยู่ที่ดวงแต่ว่า หลังจากรีสกิลผอบใหม่ สกิลแรกได้สกิลดีๆทั้งนั้นเลย(เว้น1ตัว)

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
ใครๆ ก็อยากได้สกิลดีๆ ทั้งนั้น

เวลไม่ได้เชียร์ ก็เวลตัวใหม่

จะวิธีอะไรมันไม่มีทั้งนั้น คนมันเชื่อกันไปเอง

จะเอาแบบไหน กด 777 มีบัฟนู่นบัฟนี่  g#022

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥