GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไมไม่สามารถติดต่อเซิร์ฟเวอร์ได้

foam0025

• Jr. Member
  • **
อยากรู้รับว่าเวลาบัพของขวัญปีใหม่ ถูกตัดออกจากเซิฟแบบนี้ คือไม่ใช่ความผิดของผุ้เล่นแต่จะมีการชดเชยไหมอ่ะครับ
รู้ว่าจีเคยบอกไว้ว่า ถ้าเซิฟตัดออกจากระบบ จะต้องเริ่มนับเวลาใหม่แต่ของบางคนเขาเหลือ5นาทีแบบนี้อะครับ หรือว่าไม่มีการชดเชยอะไร woon_huh

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ ปัญหานี้ทางทีมงานรับทราบแล้วครับ กำลังประสานงานแก้ไขโดยด่วนที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ครับ  g#027 g#031
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2011, 15:02:21 โดย จีเอ็มแพท »
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

foam0025

• Jr. Member
  • **
แล้วเรื่องกับดรอปของหล่ะจี จาก1เป็น2 ตอนนี้มัน1เหมือนเดิมแล้วอ๊ะ