GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คทาตู้หยอด*ใหม่

ท.ทหารอดทน

• Jr. Member
  • **

เป็นคทาที่ผสมระหว่างคทาไร้ลักษณ์กับคทาสุดขั้ว
ถ้าเพิ่มพลังป้องกันหลังเวทย์มาให้ด้วยจะน่าใช้น่าหยอดมากเลยครับ  woon_sunny

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
แค่นี้กะหรูล้ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

ท.ทหารอดทน

• **
ได้แค่นี้ ใช้94 อันละ5m ยังดีกว่าเย๊อะ เปลืองเงินหยอดเปล่า ๆ  woon_sunny

ท.ทหารอดทน

• **
เหมือนออกแบบมาให้ใช้กับวอ สื่อ พยากรณ์ มากกว่าแฮะ  g#033

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.
มันเพิ่มเวทธรรมชาติลงไป (อัสนีทีละหมื่น)  woon_555 woon_555 ร่ายไร้หลอด (อัสนี 10 สบาย) มีความสามารถของ คฑา 99 (ลดต่อเนื่อง/แม่นยำ/หลบหลีก/กันเวทหลัง) หน้าจะประมาณนี้ที่เพิ่มมา  woon_sunny woon_sunny เหมือนมีคฑา 94+99+ไม้เท้าเบาๆ  woon_5555 woon_5555
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
ความสามารถอ่านแล้วเหมือนจะอลังนะ (หน้าไม้99ตู้นี่ 9ดอกหลังกาล  woon_shock woon_shock)

emethgto

• **
ผมยังรัก คทาจอมปราชมากกว่าครับ

เซ็ต

• Newbie
  • *
ผมยังรัก คทาจอมปราชมากกว่าครับ

ผมก็รักจอมปราชครับ ถ้าความสามารถคฑาตู้ 99 เพิ่มโป๊ะด้วยสัก 10-20% ก็อาจจะลองหยอดดู  woon_555

แต่ถ้าได้แค่นี้ แถมไม่เพิ่มป้องกันเวทหลัง และยังไม่เพิ่มโป๊ะ ใช้จอมปราชคุ้มค่ากว่า

t-r3x

• Newbie
  • *
เทียบกับราคาและความสามารถแล้วแนะนำจอมปราชหรือไร้ลักษณ์ดีกว่าคับ อีกหนึ่งเสียง ไหนจะเสียเงินหยอดให้ได้อีก ไหนจะตีบวก ไหนจะฟิวชั่นอีกเล่นจอมปราชอัตราเน้นๆ 25% ดีกว่า  คทานี้เขาทำมาให้พวกเหลือกินเหลือใช้หยอดเล่นๆเท่านั้นแหละคับ

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • กำลังปรับปรุง

Sima-Yi

ZoDiC คนเดิม

โจมตีเวทแรง ไปก้เปล่า ประโยชน์ ถ้า กันหลังดวท 100  สู้ ทำโปะสูงๆ เพื่อทะลุ กันเวท ไม่ดีกว่าหรอ
คงจะเงิบนะ ใส่คทาตู้แรร์ทอง แต่ ลงเวทเก้งๆ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เซ็ต

• Newbie
  • *
โจมตีเวทแรง ไปก้เปล่า ประโยชน์ ถ้า กันหลังดวท 100  สู้ ทำโปะสูงๆ เพื่อทะลุ กันเวท ไม่ดีกว่าหรอ
คงจะเงิบนะ ใส่คทาตู้แรร์ทอง แต่ ลงเวทเก้งๆ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เป็นถึงคฑาตู้ แรร์99 ไม่เพิ่มอัตราโป๊ะเลย อยากจะขำ woon_5555
แล้วงี้คนจะยอมหยอดตู้เพื่อเอาคฑานี้เหรอ

SsKiNG

• พูดมาก ปาก เหม็นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน*r*
  • Newbie
  • *
 woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o woon_o_o
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥