GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ท.ทหารอดทน

• Jr. Member
  • **
PM ลิ้งค์ภาพไปให้ดูแล้ว ยังรอคำตอบอยู่นะครับ
ก็คือ ถ้ามันเป็นแบบนี้ จะไม่เกินไปหน่อยเหรอ ในเมื่อกรงของ Elementalist  มันลดไป 80% ของพลังป้องกันเวทย์หลังอยู่แล้ว มาเจอสาปหมอก โดนไปอีก -50%  รวม -130%  ...เว่อไป
ขอโทษที่ตอบช้านะครับ
ผมตรวจสอบแล้วนะครับ สรุปว่าเป็น BUG
โดยมันติดความสามารถของทักษะ กายาหมอก (เพิ่มหลบหลีกไร้ลักษณ์ 100% \n - ลดป้องกันเวท 500/50) มาด้วย
ตรวจสอบแล้ว BUG นี้เป็นมาตั้งแต่ รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 29 กรกฎาคม 2558 " ไม่ได้แอบปรับแต่อย่างใด
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=44387.msg563255#msg563255

ปล.สำหรับผลการแข่งขัน King Of Asura Online จะไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดใด จากการตรวจสอบพบ BUG นี้
โดยถือว่าให้ใช้เป็นทริคได้ในตลอดเกือบ 1 เดือน ที่ผ่านมา
ว่าแล้ว มันทะแม่งๆ  แล้วจะแก้ไขตอนไหนครับ แพทซ์วันพุธนี้หรือเปล่า คับ woon_555
อย่างเร็วสุดก็พุธหน้าครับ
รับแซ่บ  g#032

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
มีอีกบัคนึงนะ(บัครึเปล่าไม่รุ้)คือถ้ากดกายาหมอกของไม้เท้าหมอกมายา แล้วสลับอาวุธอื่น จะติดสถานะคำสาปหมอก ลดเลือดมานา  woon_hurt woon_hurt (น่าจะต้องเป็นบัฟหายไป โดยปกติของอาวุธอื่นๆนิ)

black

• Jr. Member
  • **
เสาเงา คนทรง ปรับได้กากมาก ปรับไปกี่รอบแล้วไอ่คนทรงเที่ย ร่ายเป็นเต่าเรย แถมยัง 12 ช่องอีก 555+
อย่าบอกว่าไม่ได้แอบปรับนะ แค่ BUG