GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคไม่สามารถย่อยตะโก้ได้

NWWK

• Jr. Member
  • **
ซื้อตะโก้มานีเบะ เพื่อนเจ้าสาว จากร้านขายของโซล 19900 โซล แต่ไม่สามารถย่อยเป็นเศษผงตะโก้ได้
ถ้าเกิดสมมุติว่าย่อยได้ จะได้เป็นตะโก้เกรดอะไรครับ ถ้าให้เดาเล่นๆน่าจะระดับ A หรือเปล่า? ถ้าระดับ B  นี่คงไม่รู้จะอธิบายยังไง  woon_sunny

อยากเสนอเรื่องตู้หยอดไข่ ตะโก้ระดับ 4 ดาว  สมควรจะเอาระดับ S ลงมากกว่านะครับ 3 ดาวระดับ A มันถึงจะน่าหยอด และก็คุ้มค่าสำหรับคนหยอดด้วย เอาตามความรู้สึกล้วนๆครับ หยอดกว่าจะได้นี่หมดไปหลายตังเหมือนกัน แต่กลับได้แค่ผงเกรด A  woon_bye

9169

• **

เรียว

• **
ตะโก้ร้านค้าโซลไม่สามารถย่อยเป็นผงได้ครับ คือตั้งระบบเป็นแบบนี้ตั้งนานแล้วนะครับ  g#020