GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องระยะเวลาการร่ายสกิล

lullaby

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะจีเอ็ม หนูได้แจ้งเรื่องนี่กับจีเป็ดแล้ว ตอนนี้จะขออธิบายรายระเอียดนะคะ คือ ตอนนี้ หนูได้ทดสอบการร่ายกับสกิลอัสนีบาตระดับ8นะคะ ของที่ใส่ก็เหมือนกันต่างกันนิดหน่อย(เปลี่ยนจากแหวนวอยฟิว+หน้ากากแค้นฟิว เป็นกระเป๋าlenahCค่ะ)เปลี่ยนเพื่อให้มีอัตราคริที่เท่ากันคือ 98.5 ค่ะ จาการทดสอบหนูได้จับเวลาการร่ายพบว่าเมื่อ ใช้แหวนวอยฟิว+หน้ากากแค้นฟิว ระยะร่ายจะประมาณ0.5s    แต่ถ้าใส่กระเป๋าlenahC ระยะร่ายประมาณ 0.1s ค่ะ(ถ้าใส่ผอบชช ระยะร่ายของสกิลก็อยู่ที่ 0.1sค่ะ) หนูไม่แน่ใจว่าเป็นคนเดียวไหม หรือตัวหนูติดบัคอย่างไรอยากให้จีเอ็มช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ หนูแนบรูปประกอบมาด้วยนะคะ       

1.ตอนใส่แหวนวอยฟิว+หน้ากากแค้นฟิว

2.รูปตอนร่ายค่ะ จับเวลาได้ประมาณ 0.5s

3.ตอนใส่กระเป๋าlenahC

4.รูปตอนร่าย จับ้วลาได้ประมาณ 0.1s

ยังไงรบกวนจีเอ็มช่วยแก้ไขด้วยนะคะ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ความแรงโปะเชะ มีผล ต่อการร่ายแบบติดคริ ครับ ถ้า ความแรงดปะเยอะๆ ก็ จะร่ายไวขึ้นอีก ถ้าน้อย ก็ จะช้า ครับ

เท่าที่ผม ดู ถาพแรก ความแรงดปะ แค่ 309%  ภาพที่ 2 329%  เป็นไปได้ ว่าน่า จะเป็นเพราะความแรงโปะเชะ นะครับ เลย ทำให้ ความเร็วมันต่างกัน