GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้ทำระบบเสียงในเกม เป็น Stereo มีมิติมากกว่านี้หน่อยครับ

TG-ShinmariW

• Jr. Member
  • **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ตามหัวข้อเลยครับ เวลาเล่นแล้วแบบ ผมฟังเสียงต่อยๆ ไปพร้อมกะเพลง แอมเบี้ยนอื่นๆ ที่ฟังประจำ แล้วพอมันมีมิติไม่พอแล้ว เหมือนไม่ฟิน ถ้าได้ระบบเสียงดีอีกหน่อยนะ เกมจะอินมาก อันนี้จากที่เคยฟังซาวด์แทร๊คเกมออนไลน์ต่างประเทศหลายเกม เค้าค่อนข้างทำดีน่ะครับ เลยแนะนำมาเฉยๆฮะ :D
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก