GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงคราม 9 บ้าน ทดสอบได้ทุกวัน 21.00 น. (update 27/7/2555)

Ninenoiiz_.

• Full Member
รู้สึกว่า ป้อมไฟ ป้อมไม้ ป้อมน้ำแข้ง โดนตีทีเดียวแตกเลยนะ แล้วรถไม้อะน่าจะปรับให้เวลาคนตายรถมันจะหาย หรือไม่ก็กลับไปเป็นคาถาเหมือนเดิม เพราะตอนวอนี้คนมันชอบเอารถไปยิงธง พอมันตายรถก็ไม่ยอมหาย

ADox

• Administrator
รู้สึกว่า ป้อมไฟ ป้อมไม้ ป้อมน้ำแข้ง โดนตีทีเดียวแตกเลยนะ แล้วรถไม้อะน่าจะปรับให้เวลาคนตายรถมันจะหาย หรือไม่ก็กลับไปเป็นคาถาเหมือนเดิม เพราะตอนวอนี้คนมันชอบเอารถไปยิงธง พอมันตายรถก็ไม่ยอมหาย
พวกป้อมใช้อะไรโจมตีครับ จะได้ตรวจสอบและแก้ไขให้ถูกต้อง

untitled

• Sr. Member
พวกป้อมใช้อะไรโจมตีครับ จะได้ตรวจสอบและแก้ไขให้ถูกต้อง
ทุกแบบอะครั บร่ายสกิล เคาะ เอาอะไรตี ทีเดียวบึ้มหมดครับ

Ninenoiiz_.

ดาเมจที่ขึ้นจะเป็นโปะเช๊ะครับ แล้วอีกเรื่องนึงครับ กำแพงโดนตีทีเดียวแตกโดยรถศึกไม้ เวลามันตีโปะครับ แต่โอกาศโปะน้อยมากๆ

Ninenoiiz_.

ถ้าลงเซิร์ฟหลัก หรือทดสอบโลกาก่อน ผมหวังว่าธงคงจะเลือดเยอะกว่านี้นะ เพราะถ้าเลือดแค่หมืนนึงจริงๆ คงไม่ไหว ผู้เล่นลุมธง100คน+ ถ้าใช้รถศึกไม้สัก50เปอเซนต์ ก็คือใช้รถ50คนในร้อยคน เอารถตีธงคนละทีแตกแล้ว 50x200 = 10000

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
สู้ๆ g#031
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

moogspy

• Newbie
  • *
 woon_love  ปราสาทไวโรสสวยสาส !!!

woon_love  ค่ายก็ดูดิบเถื่อนดี อย่างกับกองคาราวานรักษาเมืองหน้าด่านแนะ   #038

untitled

ป้อมโหดไปไหมครับ
ทหารนี่มันยิงปั้ง ๆ ครับรัวมากเข้าไปไม่ถึง 5 นาทีตายแล้ว อยากให้ลงมาลองดูกับผู้เล่นหน่อย

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เอ่อไม่มีอาคาแถวธงทางเข้าเลยหรอครับ พอตายแล้วจะกลับเข้าธงเดินไกลแน่เลยอ่ะ เสียเวลาชิงไปเยอะ อ่ะ แต่เจ้าของบ้านก็ได้เปรียบน่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• Jr. Member
  • **
  • อ่านจันทรา
จีเอ็มคับ นี่จะเป็นระบบ วอแบบใหม่หรือป่าวคับ แล้วระบบ 3 ปราสาทของเดิมจะยังอยู่หรือป่าวคับ

จีเอ็มคับ นี่จะเป็นระบบ วอแบบใหม่หรือป่าวคับ แล้วระบบ 3 ปราสาทของเดิมจะยังอยู่หรือป่าวคับ
อยู่แต่เปลี่ยนชื่อปราสาท