GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ :สำคัญจากทีมงาน

จีเอ็มตัวกลม

• GAMEINDY Supporter
  • Jr. Member

สวัสดีครับ เพื่อนๆ ชาว Asura Online Never Ending สำหรับวันนี้ทางทีมงานขออนุญาตเลื่อนการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ใน วันพุธ ที่ 09 พฤษภาคม 2561 มาเป็น วันพฤหัสบดี ที่ 10 พฤษภาคม 2561

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

Ganel

• Newbie
  • *
First, i download this game 10minutes ago, then i have register.. So i go back to the game, then i login.. But i cant
Why? g#011

tanchanit0735

• Newbie
  • *
รบกวนทีมงานดูระบบ EXP Boots ให้ด้วยนะครับ ตัวผมใช้ Boots เต็มไปเมื่อวันหยุดที่ผ่านมา พึ่งมารู้วันนี้ว่า Boots ยังไม่รีครับ

1888888

• Newbie
  • *
วันนี้เข้าวาปแล้วเข้าเกมไม่ได้เลย เออเรอ  วาปเข้าไปเมืองวินโด เซง

bigvuttikorn

• Newbie
  • *
GM ครับ ทำรถแลมโบในเกมส์หน่อย ขายทางระบบโชลเลยครับ ผมอยากได้ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_sunny woon_sunny woon_sunny