GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งข้อหา ใช้คำหยาบคายในบอร์ด คือคำว่า "ไอสัส"

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=4751.0

ตามกระทู้นี้ เจ้าของกระทู้ ได้ใช้คำหยาบคาย คือ ไอสัส

ซึ่งตามเนื้อหาตามภาพมีเพียงคำว่า แม่ง

แค่ทำโทษตัวละครตกหล่นไปตัวเดียว กลัวเค้าไม่โดนแบน ละมั้ง

คิดเองนะ ว่าเจ้าของกระทู้ด่าใคร ว่าไอสัส

อันที่จริงเห็นตั้งแต่วันแรกละนะ แต่ไม่ได้สนใจอะไรเพราะมันเป็นเรื่องเล็กน้อย อีกอย่างไม่ได้เกี่ยวกับเรา

แต่พอโดนเข้ากับตัวเองรู้สึกยังไงบ้างล่ะ ??

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
คนตั้งกระทู้นั้นก็ด่าทีมงานนะ
ทีมงานไม่คิดจะลงโทษหรือ ผิดพลาดแค่หน่อยเดียว แต่ด่าซะขนาด g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
แบนไปก้อเท่านั้นแหละคัฟพวกสวะมันงอกมาใหม่ได้เรื่อยๆ  g#031 g#031
เสือก

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เรื่องทางทีมงานได้แบนผู้เล่นดังกล่าวไปแล้วนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้