GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเรียกร้องสิทธิ โดยอาศัย เพิ่มเรื่องกฎการแบนคำที่นอกเหนือคำหยาบ

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
เริดเลยอะ -0-
แค่คุยเล่นๆในกิล ทุกคนไม่ได้คิดว่าด่าหรอก จริงไหม ?
ปล.หนูพึ่งเข้าบอร์ด 55 5
เป็นคนคนหนึ่ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
แค่คุยเล่นๆในกิล ทุกคนไม่ได้คิดว่าด่าหรอก จริงไหม ?

พวกแอบอ้าง ตบให้เกรียนแตกเรย  G#007

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

พวกแอบอ้าง ตบให้เกรียนแตกเรย  G#007

ในเกมมันชื่อไรอะ ?
 woon_huh
เป็นคนคนหนึ่ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

woon_huh

FFFFFFFUUUUUNNNNNGGGGG อีกหลายตัว

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB

woon_huh

FFFFFFFUUUUUNNNNNGGGGG อีกหลายตัว
มีพาลาด้วย แต่เห็นเล่นตัวนี้บ่อยสุด woon_555 woon_555

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
รับ ขนมจีบ ซาลาเปา เพิ่มมั้ยคะ

คนนี้จีเอ็มป่ะเนี่ย

ป๊าด  woon_shock

ดููไม่ออกหรอนิ  woon_angry

ก็ชื่อคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นในบอร์ดหน้าแรกที่เป็น สีเขียวๆ น้ำเงินๆ เหลืองๆ ส้มๆ แดงๆ แต่ไม่แน่ใจว่าจำผิดป่ะ เหมือนมี Darkness หลายคน
วิธีสังเกตุมันง่ายมากนะพี่ g#013
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานได้ข้อสรุปแล้ว ดังนั่นจึงอนุญาตปิดกระทู้นี้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้