GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบในกิลครับ คำว่าหมอย นรกนะครับ

3KB

• Newbie
  • *
บรรทัดที่4นับจากล่างขึ้นบน ตัวละครที่หยาบ TimeBB

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ฮ่าๆๆ นึกแล้วว่าต้องมีคนนิสัยดีทำแบบนี้อย่างแน่นอน ซื้อหวยล่ะไม่เคยถูกวุ้ย  woon_sunny
แม้แต่รูปที่ลงในบอร์ดกิล ก็ยังหน้าด้านไปเอาของเค้ามาลงเนอะ  woon_5555

ป.ล. ไอดีหลักป้ะเนี่ย  woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

เค้าเล่นกันในนรก คุณรู้จักไหม๊ครรับ คำว่าสิทธิส่วนบุคคล

มารยาทอ่ะรู้จักไหม๊ เค้าคุยเล่นกันในกิล คุณกะยังจะไปรุกล้ำสิทธิเค้า - -

# Зρ_ησω 

teukteuky

• Jr. Member
  • **
เก่งเนอะ  หานานมั้ยค่ะ อยากจะรู้จริงๆ
วันๆทำแต่เรื่องแบบนี้  ไม่แปลกหรอกค่ะพี่คุรไม่เจริญ  ไร้มารยาท ล่วงเกินสิทธส่วนบุคคล  แย่จริงๆ

_PERRYWiNKlE .

• **
  • _PERRYWiNKiE *
เออ พวกผมคุยเล่นกันลงบอดกิลผม แล้วคนสันดานแบบนี้ แล้วมันไม่มีคู่กรณี แล้วคุณไม่ได้เป็นคนถ่ายเอง
สมองหมาจิงๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แคร์ทำไม ไอดีมีเยอะ เพื่อนมีเยอะ woon_love
เทคนิคเก็บเวลก็มี เพื่อนดีๆ ก็คอยช่วย แป๊บเดียวก็สร้างตัวได้
คิดซะว่าซื้อสันดานคนละกัน วันๆ ไม่ทำประโยชน์อะไร
จับผิด อิจฉา กล่าวหาใส่ร้าย woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
รู้ว่าหยาบก่อนลงบอดกิลไม่ทำรูปก่อนอะ เหอะๆ โดนจนได้  g#030 g#030
เสือก

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
ฮ่าๆๆ นึกแล้วว่าต้องมีคนนิสัยดีทำแบบนี้อย่างแน่นอน ซื้อหวยล่ะไม่เคยถูกวุ้ย  woon_sunny
แม้แต่รูปที่ลงในบอร์ดกิล ก็ยังหน้าด้านไปเอาของเค้ามาลงเนอะ  woon_5555

ป.ล. ไอดีหลักป้ะเนี่ย  woon_555

อยากเจอแหะพีอิฐ

# Зρ_ησω

อยากบอกจังเลย ไปเอารูปคนอื่นมา สมบัติผู้ดี รู้จักไหม๊ ?

ทำไมไม่เอาไอดีหลักลงละ ป๊อดหรอ สมองกะได้แค่นี้ละน้อ  woon_5555

# Зρ_ησω 

teukteuky

• **
สงสัยไม่มีคนทำบุญให้
คิดสะว่าเราทำบุญให้ "DOG"แล้วกัน

# Зρ_ησω

คิดสะว่าเราทำบุญให้ "DOG"แล้วกัน
ดีเกินไปป่ะ อย่างมากเป็นได้แค่สัมพเวสีแบบขี้เรื้อน  g#004

# Зρ_ησω 

teukteuky

• **
ดีเกินไปป่ะ อย่างมากเป็นได้แค่สัมพเวสีแบบขี้เรื้อน  g#004
ต้องเน้น มั้ยค่ะ

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
เก่งนักเรื่องจับผิด วันๆ คุณคงนั่งดูแต่เค้าพิมพ์กันแล้วก้อเอาไปลงอย่างเดียวละมั่ง

มิน่าถึงไม่เจริญ สันดาน....