GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การใช้ประโยชน์จากข้อผิดพลาดขังคุกนะครับ

บุคคลทั่วไป · 57 · 23727

Maid

• Jr. Member
  • **

chang_Fong

• **
  • Some body who know, Some body who care ?
หมายตวามว่าไงครับ
ถ้าไปฝึกซีในน้ำไม่มีดีเลย์หรอ?
หรือว่าใช้ออโต้ฝึกซีเเล้วผิด
ช่วยบอกทีๆๆๆ
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

hezelnunt

• Newbie
  • *
  • นู๋น่ารักไหมพี่
ทีมงาน ก็ปรับสิ คับ ให้ลงไม่ได้เพราะเป็นบัค

ที่ไม่ปรับจะเอา ผลงาน เวลาลงบอร์ดหรอ !?

ก็คงจะกำลังปรับอยู่ละครับ แต่ที่ออกกฏมาแบบนี้ คงเอาไว้ใช้ขณะกำลังแก้บัคนั่นแหละครับ เพื่อป้องกันคนใช้บัคในเวลาที่แก้ยังไม่เสร็จ
 g#015
ผมว่ามันเป็นสิดของผู้เล่นนะคับ

การที่ยังปรับไม่ได้ แล้วผู้เล่น มีสิดที่จะทำอะไรก็ผิดหรอ

ถ้าโทษก็โทษทีมงานสิไม่แก้อะ

อีกอย่าง การเอาตัวละคร ลงน้ำก็ไม่ได้เบียดเบียนใครนะ
ภาพที่สาม เดทอ่ะเราเคยเป็น
เราสวยมีไรไหม

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ถ้าไปฝึกซีในน้ำไม่มีดีเลย์หรอ?

ไปฝึกในพื้นที่ดังกล่าว  หรือแค่ลงไป ทางทีมงานจะมองว่าเป็นความผิดครับผม  woon_yes

X-Burner

• Full Member

ไปฝึกในพื้นที่ดังกล่าว  หรือแค่ลงไป ทางทีมงานจะมองว่าเป็นความผิดครับผม  woon_yes

อ้าวละครูอุ้ยลงไป ก็ผิดดิทำไมไม่คุกอ่ะ 2 มาตรฐานชัดๆ  g#037

.

TELINZ

• Newbie
  • *
  • ~!!นั่งเป็นหลับ ขยับเป็นกิน!!~
งืม มะก่อนกะมีหลายบัคนะลืมหมดแย้ว- - g#003 g#003 g#003 g#003
หัวใจคนเราก็เหมือน โรงงานไฟฟ้านิวเคลียร์ เมื่อเกิดความรักรั่วไหลออกมาก็ยาก ทีจะควบคุมได้

Crossζy

แล้วถ้ามีใครเผลอตกลงไปแล้วออกมาไม่ได้ก็เป็นความผิดสิครับ - -"

erath56

• Newbie
  • *
แล้วจะเหนได้ไงอ่ะคับจีคับถ้าอยุห่างจากเราม่ะเหนตัวอ่ะคับ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
วันก่อนก็เจอไปละ 2 รอบ พอเข้าวาปไปละไปติดอยู่มุมแมป ต้องวาปไปหาเพื่อนละเข้าวาปกลับมาใหม่  g#015
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

♪....AMMY....♪♥แอมจัง♥♀

• Newbie
  • *
วันก่อนก็เจอไปละ 2 รอบ พอเข้าวาปไปละไปติดอยู่มุมแมป ต้องวาปไปหาเพื่อนละเข้าวาปกลับมาใหม่  g#015
แล้วถ้าไม่มีวาปซักอย่างเลยหละจาทามไง-0- เพื่อนเรียกก้ไม่ได้พึ่งเปนคาเดท-.-

dinza

• **
  • จีบ"กู"บ้าง...กู"ว่าง"อยู่!!
 g#041 g#041 g#041
บ๊อกๆ เคยโดนผอบตัวเองตีตายอ่า g#003

มี “เมียเยอะ” ก็หาว่าเจ้าชู้
พอมี “เมียน้อย” ก็หาว่าเจ้าชู้อีก
เฮ้ออออออ ทำตัวลำบาก

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
ไปไงไม่รุเหมือนกัน
แต่แจ้งจีไว้ตรงนี้ล่ะกันนะค่ะ g#021 g#021

เคยเป็นเหมือนในรูปแรกค่ะ แจ้งไปแล้วด้วย ยืนขายของอยู่ดี ๆ เปิดมาอีกทีไปอยู่ในดง  g#015
ตรงนั้นเป๊ะ ๆ เลย *0*

สวัสดีนะ

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~