GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

RoziiMini

• Newbie
  • *
ขนาดเพื่อนตัวเอง ยังไม่มีคนออกมาโรงปกป้องเลยจ้า มันผิดจิงๆซินะ กลัวออกมาแถแล้วเด๋วเค้ารู้หมด

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ผมว่าดีแล้วนะ บัคมีไว้แบ่งกันใช้ ไม่ใช่เอามาแจ้ง จีเอ็มมันคอยรับเงินเดือน พวกเราคอยเติมเงินซื้อของ

ตกลงใครต้องเป้นคนคอยสำรวจพวกทำความผิด  woon_huh
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

RoziiMini

• Newbie
  • *
ก็ดีนะคิดอยุ่เลยอะ..ว่าจะเอาตัวไปเปลี่ยนชื่อสีดำ แล้วจะมาทำแบบนี้ดู จีเอ็มคงเอาผิดไม่ได้ จริงป๊ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥
นี่ไง ว่าจะหาตัวไปทำชื่อดำไง จะได้ใช้บัคหาประโยชน์ เพราะยังไง ถ้าเป็นชื่อดำ แล้ว ยืนตรงเงามอน ไอ่เสร่อหน้าไหนมาชี้ชื่อแล้วเอาลงบอร์ด จีก็ไม่คุกอยู่แว้ววววววววววววววววววววววววววววว    g#021 g#021 g#021

ไฟฉาย ,

• **
  • .i. => olo
 g#014 จีเขาตัดสินไปแล้ว ยังไม่จบอีกหรอ
ก็มันเหนไม่ชัดจิงๆ จะให้ทำยังไง

กิลแคสเปอนี่เรียกพวกมาเก่งจริงๆ เห้อ

เกมกากกกกกกกกก

• **
  • งง
เดียวผมทำมั้งครับชื่อสีดำฝึกซีสามในวุ้นสบายจัง

RoziiMini

• Newbie
  • *
g#014 จีเขาตัดสินไปแล้ว ยังไม่จบอีกหรอ
ก็มันเหนไม่ชัดจิงๆ จะให้ทำยังไง

กิลแคสเปอนี่เรียกพวกมาเก่งจริงๆ เห้อ

แหมๆ ออกมาแสดงตัวออกนอกหน้านี่ใช้บัคนี้ด้วยหรือป่าวอะค่ะ อิอิ
ไม่ต้องเรียกพวกที่ไหนมาหรอกค่ะ ใครทำไรไว้รู้ดีกันหมด
คนเรามันวิจารณญาณ คิดกันเองได้ เรื่องแค่นี้ ยังคิดไม่ได้ต้องให้มานั่งบอกไม่รุ้จะบอกยังไงหรอกค่ะ
อ่อ ...ถ้ามันจบง่ายๆ บัคเยอะแยะขนาดนี้ ออกมาบอกให้แก้ไข ทีมงานยังนิ่งเฉย คนใช้บัคลอยนวล ก็ดีค่ะ
จะได้ดูไปเลยว่าเกมนนี้มันจะถึงจุดจบยังไง   ^^

ไฟฉาย ,

• **
งั้นก็เลิกไปสิครับ ใครบังคับให้เล่นอีกอย่าง
ถ้าชื่อเห็นชัดจะไม่ว่าสักคำ
ด่าเขาแถๆๆ ตัวเองก็พาเพื่อนมาลุมแถให้เขาโดนเหมือนกันแหละ
 #038 #038

ไฟฉาย ,

• **
ที่พูดนี่ไม่ได้เข้าข้างคนใช้บัคแต่จี เขาตัดสินแล้วควรจะยอมรับบ้าง
มันไม่เหนจริงๆ เห็นหลายคนละ
แม้งหลักฐานไม่จัดเจนพาพวกมาลุมเปนสิบ กุละเหนื่อยแทน

• **
  • งง
เหนื่อยก็เงียบไปไม่ต้องตอบ จะได้ไม่ต้องโชโง่

ไฟฉาย ,

• **
เหนื่อยก็เงียบไปไม่ต้องตอบ จะได้ไม่ต้องโชโง่
แล้วเสือกไรผมละครับ มือคุณหรอ  g#009

ไฟฉาย ,

• **
แล้วเสือกไรผมละครับ มือคุณหรอ  g#009

ชอบเสือกจริงๆนะคุณเนี้ย  g#004
เพลาๆบ้างนะ อย่าหมกหมุ่น

• **
  • งง
แบบว่าว่างเยอะ ว่างเยอะ  เวลามากไม่มีไรทำเลยมาเสือก  woon_5555

ไฟฉาย ,

• **
แบบว่าว่างเยอะ ว่างเยอะ  เวลามากไม่มีไรทำเลยมาเสือก  woon_5555

ก็เตือนแล้วว่าอย่าหมกหมุ่น
ไฟแรงนะเราเนี้ย 5555555555555