GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศแจ้งเรื่องการลงโทษ

บุคคลทั่วไป · 32 · 15065

♥ ถั่วงอกเจ้าฮะ ♥

• Jr. Member
  • **
มีข้อสงสัยอยากถามท่านจีเอ็มนิดนึง woon_huh คือว่า ถ้าสมมติว่า เราตั้งห้องขายของไว้แล้ว มีพวกขี้แฮค ที่เอาเงินคนอื่นมาดึง แล้วเงินผ่านตัวเรา ถ้าหากมีการแจ้งแฮคไป คนที่ตั้งร้านจะมีความผิดไหม อีกกรณีก้อ พวกโจร ตั้งร้านรับของ แล้วไปโยนให้มัน เงินผ่านตัวเรา จะมีควรมผิดไหม  g#012 เครียด เพื่อนเคยโดนมาแล้ว ถึงจะบอกว่าดูการเทรดไอเทม เงินมาของไป แต่ก้อผิดพลาดจนได้ล่ะนะ ให้ของเขาไปแล้ว เงินมา แต่กลับโดนแบน เพราะเช็คไม่ครบว่าให้ของเขาไปรึเปล่า กลัวโดนแบบนี้ ใครมีข้อมูล เล่นนานๆ เก่งๆ ก้อบอกน้องด้วย เผื่อจะป้องกันแก้ไขอะไรได้บ้าง  g#006 ถาม ดีกว่านั่งงง ดีกว่าไม่มีไรทำ ขอร้องตอบกันด้วยนะเจ้าฮะ  g#017