GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ สวรรค์

Letty_G

• Jr. Member
  • **
ไม่เจออีเจฟตั้งนานสันดานยังต่ำพร้อมๆกำพืดเหมือนเดิมเลยนะ

อุ่ยตาย ว้ายกรี๊ดดด 
นี่มั่นใจกะคำด่าแล้วหร๋อคะ เบาๆค่ะคุณพี่
คำด่านี่โบราณเหมือนหน้าตาเลยนะคะ อีชะนีแก่   g#043

Letty_G

• **
มันจะสื่อไรของมันวะ ??
สร้างอะไรของมึง ? อีบ้า !
พยายามจะโยงอะไรมาด่าอะ เอาให้คนอื่นเก็ตด้วย  g#023

คุณพี่ข๋าา ไม่ต้องไห้คนอื่นเขาเก็ตอะไรด้วยหรอกค่ะ
อีหน้าหนังเหียวอย่างมึงยังไม่เก๊ตเลยค่า
นี่จะดักดาร ไปไหนคะ พี่ข๋าา..  g#012

Oz-

• **

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
อีสก๊อยเจฟ มึงนี่มันน่าสงสารมากนะ
คนรอบข้างมึงไม่เคยบอกหรอว่าหน้ามึงเหี้ยขนาดไหนเห็นมึงด่าคนอื่นหน้างั้นงี้
หน้ามึงนี่ยังกะตัวเหี้ยโดนตัดต่อพันธุกรรม แล้วโครโมโซมมีปัญหา หน้าหนังผี
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

Letty_G

• **
อีสก๊อยเจฟ มึงนี่มันน่าสงสารมากนะ
คนรอบข้างมึงไม่เคยบอกหรอว่าหน้ามึงเหี้ยขนาดไหนเห็นมึงด่าคนอื่นหน้างั้นงี้
หน้ามึงนี่ยังกะตัวเหี้ยโดนตัดต่อพันธุกรรม แล้วโครโมโซมมีปัญหา หน้าหนังผี

อีแก่นี่บ่นไรคะ  woon_huh

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส
เกาะกิวนู้นทีกิวนี้ทีทำตัวเป็นปลิง
g#012

Letty_G

• **
เกาะกิวนู้นทีกิวนี้ทีทำตัวเป็นปลิง
g#012

อ่า อย่างมากก็ไม่ได้เกรียนพลังละกันค่ะ

I3owling

ไม่ได้เกรียนหรอกแต่ทำไมเพื่อนผมบอกว่าคุณไปด่ากิวพลังให้วุ้นฟังผมผมยุวุ้นก็มีนะคับ
g#014

I3owling

ไม่ได้เกรียนหรอกแต่ทำไมเพื่อนผมบอกว่าคุณไปด่ากิวพลังให้วุ้นฟังเพื่อนผมยุวุ้นก็มีนะคับ
g#014

I3owling

นกสองหัวอย่างมึงจะอยู่กิวไหนได้กรูจะรอดูวุ้นเด้งมรึง
ไอชาติหมา
g#018

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ตัวจริงปากดีแบบนี้หรือป่าวอะ

Oz-

• **

เออ อยากรู้เหมือนกันครับ พี่เกรียน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

เออ อยากรู้เหมือนกันครับ พี่เกรียน

มุงระวังเจอ หอยเขมือบหัว

Letty_G

• **
ไม่ได้เกรียนหรอกแต่ทำไมเพื่อนผมบอกว่าคุณไปด่ากิวพลังให้วุ้นฟังผมผมยุวุ้นก็มีนะคับ
g#014

อ่ามั่วป่าว เราไม่เคยว่าร้ายกิวพลังนะคะ
เจฟอยู่กิวพลังครั้งแรก และก็อยากอยู่มาตลอด
อ่านิสัยไม่ดี เลยโดนเตะออกมาค่ะ
อย่ามาว่าเจฟนก 2 หัว
เข้ากิวพลังอีกไม่ได้ แล้วจะไห้ไปอยู่ไหนคะ
พี่รงค์แกเอาคนมีปัญหาออก เด็กพลังไม่มีที่เวล ก็เลยต้องเตะเจฟ