GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอถามเรื่่องการทำชุดป้องกัน

ใบพาย

• Newbie
  • *
การทำชุดป้องกันที่ดีๆ ต้องทำอย่างไรบ้าง แล้วควรหาอะไรมาทำบ้าง  เห็นเวล 17 -50 บางคน ก็ดูโหดๆแล้ว
แล้วทำยังไงถึงจะมีแสง กับเขาบ้างอย่างในรูปนี้

หัวใจนี้ มีเพียบเจ้า เฝ้าจับจอง  มิสมปองในรัก จักโทษใคร

popza15991

• Newbie
  • *
ตัวเรืองแสงเพราะคะแนนชุดเกราะครับ ถ้าคะแนนชุดเกราะสูง ตัวเราก็จะมีแสงมากครับ  วิธีเพิ่มคะแนนชุดเกราะก็ ตีบวก+ลงอาคม+หลอมรวม ให้กับเสื้อ หมวก กางเกง สร้อย แหวน ปลอกแขน ปลอกขา รองเท้า
ส่วนอาวุธเรืองแสงเพราะคะแนนอาวุธครับ ถ้าอาวุธเรืองแสงมากก็แปลว่า คะแนนอาวุธมากครับ วิธีเพิ่มคะแนนอาวุธก็ใช้แบบเดียวกับที่เราเพิ่มคะแนนชุดเกราะน่ะครับ แต่ไปเพิ่มให้อาวุธของเราน่ะครับ

****ถ้าอธิบายผิดก็ขอโทษด้วยนะคร้าบ****

g#022   g#022   g#022