GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

IiI:•:VIRUS(ดีที่สุด)THE DEVIL:•:IiI {PK}

chounza

• Newbie
  • *
เราชื่อชิง อายุ16 ใช้ชื่อตัวละคร domeno อยู่กรุงเทพ

Detectivejack

• Newbie
  • *
สวัสดีเพื่อนเพื่อนๆพี่พี่น้องๆชาวอสุราทุกท่าน  ผมเป็นหัวหน้าสมาคม ดีที่สุด    ชื่อ   เจเจ  อายุเยอะพอประมาณ  เล่นมาแล้วเกือบ 3 ปี
ผมมีนโยบายของสมาคมดีที่สุด เพื่อให้ทุกคนปฏิบัติเป็นแบบอย่างและอันหนึ่งอันเดวกัน   เริ่มเลยละกัน ขี้เกียจพิมพ์เยอะ
1. ให้ทุกคนที่อยู่ในสมาคม ดีที่สุด คิด และตรึกตรองให้ดี ว่า สมาคมดีที่สุด  เป็นสมาคมที่ท่านชอบ ท่านรัก แล้วหรือยัง
    ถ้าชอบ และรักแล้ว  ให้แนะนำตัวเอง  ชื่อเล่น ชื่อตัวละครขอเป็นตัวที่ออนบ่อยหรือตัวหลักนะคับ  ที่อยู่ ขอเป็นจังหวัดละกันนะคับ ดูตัวอย่าง
    ชื่อเล่น: เจเจ
    ชื่อตัวละคร: ynllwu +  detectivejack + ClickTTT + dumblejack
2. รองหัวหน้าสมาคม มีหน้าที่อะรัยบ้าง   ช่วงนี้กำลังคัดสรรรองหัวหน้า ที่เหมาะสมที่สุดอยู่ มีโอกาสได้เป็นกันทุกคน ถ้าทำได้ตามที่จะกล่าวต่อไป
    2.1  รับคนเข้าสมาคม ขอเป็น  ออนบ่อย พูดบ่อย เลเวล 41+  จะดีมาก  ถ้าคนเต็มกิลแล้ว หัวหน้าจะหาเหรียนมาเพิ่มคนให้ ไม่ต้องห่วง
    2.2  ทำหน้าที่แทนหัวหน้า เมื่อหัวหน้าไม่อยู่  และพัฒนาตัวเองอย่างสมำ่เสมอ  เช่น ตอบคำถามที่สมาชิกถาม  พาสมาชิกเวลบ้าง  ตักเตือนผู้ที่พูดไม่สุภาพ
3. กิจกรรมภายในสมาคมดีที่สุด
    3.1 สมาชิกทีร่วมสงครามชิงปราสาท ซึ่งมีทุกวันพุธ เวลา 20.00 น. - 21.00 น.  และวันเสาร์ เวลา 19.00 - 20.00  น.  ผู้ที่สามารถตีธงในสงครามชิงปราสาทได้
         และต้องได้ครองเมืองด้วย สมาคมดีที่สุด จะให้รางวัลแด่ผู้กระหายในชัยชนะ เป็นเงิน จำนวน 40m หรือ 40 ล้านบิลล่า  แต่ไม่ต้องห่วงครับ ผู้ที่เข้าร่วมชิงปราสาท  g#010 g#010 g#010
         และอยู่ในปาตี้ จะได้ 10m ไปแบ่งกัน คือ มีกี่คน ก็หารเท่านั้น   รวมๆแล้วก็  50m  เลยครับ  (วันพุธ ให้ตีธง ช่วงเวลา 20.35 เป็นต้อนไปนะคับ  ส่วนวันเสาร์  g#029 g#029 g#029 g#029
         ให้ตีธงช่วงเวลา 19.35  เป็นต้นไป  เพราะว่าถ้าตีธงได้ก่อนเวลาหมด อิฐ สมาคมจะติดลบ จึงไม่สามารถชิงสงครามได้อีก  ขอให้เคร่งครัดกับข้อนี้ด้วยนะคับ)
    3.2 หลังสงครามชิงปราสาทหมดเวลา ทางสมาคมมีกิจกรรมให้เล่นอีก   ถ้ามี 10 คนขึ้นไปถึงจะจัดกิจกรรมนะคับ
    3.3 สมาชิกท่านใดที่หัวหน้าสมาคมรู้จักดีแล้ว ต้องอยู่ในสมาคมอย่างน้อย 30 วัน  และตัวละครยังไม่จุติ เมื่อเลเวล 99 สมาคมจะสมนาคุน ให้อีก 1m เป็นค่าจุติรอบที่ 1 ( รอบ 2  3  4  5  6  หาเอง)  g#006 g#006 g#006
    3.3 ผู้ที่มีเลเวลมากกว่า 85  จะได้รับแต่งตั้งเป็นขุนพล  g#031 g#031 g#031
          ปล.ทั้งนั้นทั้งนี้ เงื่อนไขอาจมีการเปลี่ยนแปลง จึงควรเข้ามาดูบอร์ดสมาคมบ่อยๆ นะคับ   มีข้อเสนอแนะ สงสัย ข้องใจถามมาได้เลย ถ้าอยู่จอ  woon_555
    ปีใหม่นี้ขอให้สมดังใจปราถนา หัวกิลไม่อยู่เน้อ  หลังปีใหม่เจอกันคับ  บาย
                  คำตอบยังไม่ถูกนะคับ
   ท่าจะยาก
ใบ้ให้นิดนึง ไปอ่านบอดกิล เก่าที่เคยอยู่

มาแล้วสำหรับชาว ดีที่สุด มีอะรัยมาให้เซอไพร้กันเรื่อยๆ 
      ประกาศอย่างเป็นทางการ   สมาคม ดีที่สุด จะมีเงินเดือน ให้คนที่ชอบสมาคม อย่างลืมหูลืมตาไม่ขึ้น
      รองหัวหน้า  จะได้รับเงินเดือน 1m เงื่อนไข จุติ 1 รอบขึ้นไป และตามเงื่อนไขข้อความข้างบน
       (รองหัวหน้า ถ้าได้เป็นแล้วแต่ยังไม่เข้าตาจะทำการปลด เพื่อหาคนที่ดีกว่าแทนที่)
      ขุนพล จะได้รับเงินเดือน 200k เงื่อนไข เลเวล 90+ ออนบ่อย ช่วยเหลือสมาคม ชิงปราสาท
       สมาชิก รับ       5k    สำหรับ เลเวล  65+  ออนบ้าง ไม่ออนบ้าง
                         รับ 50k   สำหรับ เลเวล 70+ ออนบ่อยหรือทุกวัน
                         รับ 100k สำหรับ เลเวล  80+  ออนบ่อย คุยเก่ง ชิงปราสาท

ปล.ทั้งหมดทั้งมวล หัวหน้าต้องรู้จักกับสมาชิกทุกคนด้วย ไม่รู้จักอดอย่างเดว ไม่ว่าคุนจะเป็นคัยก็ตาม ง่ายๆทักทายกันบ่อยๆแค่นั้นเองคับ

คุนสมบัติ หัวหน้าจะดูตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป จนถึงวันที่ 16 ม.ค. 55  หลังจากนั้นจะเลื่อนตำแหน่งให้

สมาชิกที่เข้ามาใหม่ ให้ไปรายงายตัวที่บอดกิลนี้ ขอให้รวยๆทุกคน

เซาะกราว :')

• Jr. Member
  • **
  • ปัญญา,,นิ่ม
รับทราบบ 

ขุด ขุด ขุด

g#015 g#015
อย่าแหย บร๊ะเจ้า

max

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
1 เเอส
2 เบอ
3เทร
4เซน
5เทร
6พาลา
max...Inw นะคับ g#031 g#031
[/quote
  ผิด   แต่มีถูก ละ 4 จุติ  เหลือ 2    เรียงให้ถูกเน้อ ไปละ

max

• Newbie
  • *
เเอสจุ1
วิจุ2
เทรจุ3
เบลดจุ4
เทรจุ5
พาลาจุ6
max...Inwนะคราบ g#037

เซาะกราว :')

• Jr. Member
  • **
  • ปัญญา,,นิ่ม
แอส จุ1

เบอ จุ2

เทร จุ3

เซน จุ4

เทร จุ5

พาลา จุ6

mInIty. 
อย่าแหย บร๊ะเจ้า

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
ขุด ๆ
ไม่อยู่ 3 วันเน้อ ไปเข้าค่าย
สวัสดีนะ

เจมส์

• Newbie
  • *

ชื่อเล่น:เจมส์
ชื่อในเกม:-Shadow_Bat-
จังหวัด:แป้(แพร่)
มารายงานตัวขอรับกระผม woon_5555

banzsix

• Newbie
  • *
พี่เจ

ชาปผมเวล41ละนะคับจะเอามาเข้ากิลแทนตัวเบอของผมนะคับ

เดียวจะลองติดต่อทางในเกมดูนะคับ

• Newbie
  • *

ชื่อเล่น:เจมส์
ชื่อในเกม:-Shadow_Bat-
จังหวัด:แป้(แพร่)
มารายงานตัวขอรับกระผม woon_5555

ยินดีต้อนรับครับเจม

• Newbie
  • *
พี่เจ

ชาปผมเวล41ละนะคับจะเอามาเข้ากิลแทนตัวเบอของผมนะคับ

เดียวจะลองติดต่อทางในเกมดูนะคับ

ชื่อรัย  ยังงัย เปี่ยนตัวไหน เอาให้เคีย

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `