GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีใหม่หรอครับ หรือว่าใครหว่า

เกมกากกกกกกกกก

• Jr. Member
  • **
  • งง
คอมผมก็เหนว่าเหลืองนะครับ หรือว่าคอมมันผิดปกติ 2 เครื่องเลย

ถ่ายรูปให้ดูหน่อยครับ
ถ่ายตั้งแต่ บ่าย 3  นี่มัน 6 โมงแล้วนะครับ หรือจะอ้างว่าทำไม ไม่ถ่ายไว้ตั้งแต่ บ่าย 3 เพราะผมไม่ได้คิดว่าจะเจอเเถมาแบบนี้  woon_sunny woon_sunny

ไม่มีภาพมายืนยันว่าเห็นสองเครื่อง ผมก็ถือเป็นแค่คำพูดลอยๆ ครับ ไม่มีหลักฐานใยต้องปักใจเชื่อท่านด้วย  g#017

มีเหตุผลมาคุยกันได้ครับ ถ้ามาแบบประชดประชัน ผมขอไม่สนใจตอบแล้วกัน

ปล.เรื่องนี้ยังไงทางทีมงานตรวจสอบอย่างละเอียดแน่นอนครับ
ผมไม่ได้ถ่ายนะครับ ผมถ่ายแค่เครื่องเดียว เพราะผมว่าแค่รูปเดียวก็คงพอ ไม่คิดว่าทีมงานจะแถเก่งอะงับ ผมผิดจริงๆโทษนะงับ เวลาเจอไรแปลกๆผมจะถ่ายไว้เยอะๆ สัก1000รูปงับ เอาแบบอัดวีดีโอด้วยเลย woon_cry woon_cry

ผมไม่สนใจหรอกครับคำพูดที่ไม่มีหลักฐาน  g#017 ผมถึงถามไงครับว่าที่บอกเห็นเหมือนกันสองเครื่องมันจริงหรือเปล่า  ไม่ได้ตอบแถครับ ผมแค่ต้องการขอดูหลักฐาน
มีอะไรที่ทำให้เกิดข้อผิดพลาดชื่อเป็นสีเหลือง  woon_huh woon_huh woon_huh
นอกจากทีมงานและโปรแกรมเมอ หรือได้การเซ็ทตัวละครจากทีมงาน และทีมโปรแกรมเมอร์  woon_huh

CacAloz

• Full Member
คอมผมก็เหนว่าเหลืองนะครับ หรือว่าคอมมันผิดปกติ 2 เครื่องเลย

ถ่ายตั้งแต่ บ่าย 3  นี่มัน 6 โมงแล้วนะครับ หรือจะอ้างว่าทำไม ไม่ถ่ายไว้ตั้งแต่ บ่าย 3 เพราะผมไม่ได้คิดว่าจะเจอเเถมาแบบนี้  woon_sunny woon_sunny

ไม่มีภาพมายืนยันว่าเห็นสองเครื่อง ผมก็ถือเป็นแค่คำพูดลอยๆ ครับ ไม่มีหลักฐานใยต้องปักใจเชื่อท่านด้วย  g#017

มีเหตุผลมาคุยกันได้ครับ ถ้ามาแบบประชดประชัน ผมขอไม่สนใจตอบแล้วกัน

ปล.เรื่องนี้ยังไงทางทีมงานตรวจสอบอย่างละเอียดแน่นอนครับ
ผมไม่ได้ถ่ายนะครับ ผมถ่ายแค่เครื่องเดียว เพราะผมว่าแค่รูปเดียวก็คงพอ ไม่คิดว่าทีมงานจะแถเก่งอะงับ ผมผิดจริงๆโทษนะงับ เวลาเจอไรแปลกๆผมจะถ่ายไว้เยอะๆ สัก1000รูปงับ เอาแบบอัดวีดีโอด้วยเลย woon_cry woon_cry

ผมไม่สนใจหรอกครับคำพูดที่ไม่มีหลักฐาน  g#017 ผมถึงถามไงครับว่าที่บอกเห็นเหมือนกันสองเครื่องมันจริงหรือเปล่า  ไม่ได้ตอบแถครับ ผมแค่ต้องการขอดูหลักฐาน
ก็บอกไปแล้วว่าไม่คิดจะเจอแถแบบนี้

ผมจะตรวจสอบต่อไปครับ ไม่ปล่อยไว้แน่นอน ไม่ต้องสนใจเรื่องรูปภาพแล้วครับ

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
พิมพ์กันไวจัง ตอบไม่ทันเลย g#016

ดีนะยาเปลี่ยนสีชื่อไม่มีสีเหลืองให้สุ่ม ไม่งั้นล่ะสนุกแน่ g#037

หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

sampop

• Newbie
  • *

มีอะไรที่ทำให้เกิดข้อผิดพลาดชื่อเป็นสีเหลือง  woon_huh woon_huh woon_huh
นอกจากทีมงานและโปรแกรมเมอ หรือได้การเซ็ทตัวละครจากทีมงาน และทีมโปรแกรมเมอร์  woon_huh
ข้องอะข้อง อธิบายให้ละเอียดน๊าาาาา (หรือเเถดี)  g#008 g#008

• **
  • งง
ไม่ใช่ว่าล็อคกระทู้ แล้วปล่อยเรื่องเงียบนะครับ ทีมงาน

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
พลังที่ยิ่งใหญ่ มาพร้อม ความรับผิดชอบ อันใหญ่ยิ่ง  g#014
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

sampop

• Newbie
  • *
ไม่ใช่ว่าล็อคกระทู้ แล้วปล่อยเรื่องเงียบนะครับ ทีมงาน
ล็อคก็ตั้งใหม่ดิ้  g#004 g#004

CacAloz

ผมแจ้งเรื่องให้ทีมโปรแกรมเมอร์แล้วนะครับ และปรึกษาหัวหน้าให้ตรวจสอบโดยละเอียด ทางทีมงานมีกฎสูงสุดอยู่แล้วครับ ถ้ามีผู้ทุจริตใช้อำนาจในทางที่ผิดเช่นนี้ อย่างที่เคยเป็นมาคนโกงนั้นไม่อยู่ดีแน่นอนครับ

• **
  • งง
เป็นฝ่ายหัวหน้านี้ไม่ใช่แค่ประสบการณ์และความสามารถ สิ่งที่สำคัญคือ ต้องแถเก่งด้วย

sampop

• Newbie
  • *
เป็นฝ่ายหัวหน้านี้ไม่ใช่แค่ประสบการณ์และความสามารถ สิ่งที่สำคัญคือ ต้องแถเก่งด้วย
LIKE

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ถ่ายเศษเหล็ก 2 เครื่องมาโชวเดะ  g#008
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

• **
  • งง
ดีน่ะทีมงานไม่แถแบบนี้
ตัวละครนั้นเป็นตัวละครของทีมงานนะครับ มาขายเผ่ามนุษย์เพื่อให้ผู้เล่นได้ซื้อกัน เพราะบอสมันนานกว่าจะเกิด ทางทีมงานรับทราบถึงความต้องการของผู้เล่นที่ต้องการทำซีสาม แต่ไม่มีเผ่ามนุษย์    woon_bye

HarryPotter7

• **
จะซื้อมาม่ามากินแล้วนั่งอ่านกระทู้นี้ดีมั้ย  g#022 g#022

//me โดนถีบกระเด็น

CacAloz

ตรวจสอบโดยละเอียดแล้วนะครับ สรุป น่าจะเกิดการแสดงผลผิดพลาดของรูปภาพเท่านั้น

ตัวละครดังกล่าวนั้นไม่มีทางใช้คำสั่งใดๆ ได้แน่นอครับ เพราะไม่อยู่ในรายชื่อจีเอ็มอาสา และจีเอ็มทีมงาน