GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมอสุรา"สุดยอด" ป้องกันโปร โดยไม่ใช้เกมการ์ด 5 ปี !!

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
5เดือนแรก ผมถามทีครับเอ็กช็อดเปิดเกมเดือนไหนปีไหนครับ พูดเหมือนเล่นมาตั้งแต่เปิดแรกๆ  woon_huh woon_huh

LLอUหื่u.

• Full Member
เดี๊ยวนี้เกมส์ยิงในไทย โปรตรึมอะครับ

AVA ออกมาได้สักประมาณ 4เดือนมั้ง  มีโปรแระ

SF เกมส์เก่ากึ้กไม่ต้องพูดถึง     แม่งเยอะแยะเลย = =

PETDO   FAIL   DRAMA   

5เดือนแรก ผมถามทีครับเอ็กช็อดเปิดเกมเดือนไหนปีไหนครับ พูดเหมือนเล่นมาตั้งแต่เปิดแรกๆ  woon_huh woon_huh
หลายปีอยู่แทบจำไม่ได้ครับ แต่จำได้ว่า เล่น CBT ด้วย เล่นได้ประมาณ 4 วันปิด รอเปิดแล้วพอวันเปิด เลื่อนวันเปิดอีก ไม่ถึง 5 เดือนอะครับโปรมาละ  g#043

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
1 เพราะเป็นเกมคนไทย ไม่ใช่ของต่างประเทศ เนื่องจากคนไทยสมองกลวง (ตัวผมเองก็เช่นกัน = =) ไม่สามารถสร้างโปรแกรมโกงได้เหมือนชาวต่างชาติ โปรแกรมของเกม x-shot ที่คุณว่า มันมาจากต่างประเทศ แล้วคนไทยนำมาดัดแปลง เพราะผมก็เคยเล่น = =

2 อสุราออนไลน์ และ อวตาร ปีนี้เป็นปีแรก (ปลายๆปี) ที่ผมเห็นว่าคนรู้จักอสุึรา (ไม่นับคนที่เล่นแล้วเจอในเกม)

อย่างว่า ไม่มีเกมกาด หรือ hs เป็นตัวป้องกัน

แต่ 0.01% ที่เกมที่คล้ายๆแร็คนาร็อก มันก็ทำได้เช่นกันนิครับ

อย่างเช่น ใช้ค่าโจมตีต่ำสุดของมอนเตอร์ มาโจมตีเรา โดนที่เราจะโดนแค่ [ค่าโจมตีต่ำสุดของมอนเตอร์ตัวนั้น]  < เอ้ะ โปรป่าว ;w;

อย่างว่า Engine หลายคนคิดว่าเป็นแค่โปรปั๊มตัวเลข แต่ถ้าใช้เก่งจริง ๆ ขนนกศักสิท ก็ดรอปได้แม้กระทั่ววุ้นธรรมดาได้เลย  woon_yes

แต่อย่างว่าเช่นกัน [คนเก่งย่อมมีน้อย] นะครับ  woon_5555

โปรที่ว่านี้ ถ้าใช่ CE คนใช้เป็นน่าจะพอดัดกับอสุราได้  woon_5555

ปล. ใครว่าไม่มีโปร  Auto ต่างๆเยอะแยะไป (ใช้อยู่เหมือนกัน ใช้ฟลัดกลางตลาด โปรสารพัด ทั้งกด ทั้งพิมพ์ ได้ทุกอย่าง ดีกว่าโปรออโต้เม้าเยอะป
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
1 เพราะเป็นเกมคนไทย ไม่ใช่ของต่างประเทศ เนื่องจากคนไทยสมองกลวง (ตัวผมเองก็เช่นกัน = =) ไม่สามารถสร้างโปรแกรมโกงได้เหมือนชาวต่างชาติ โปรแกรมของเกม x-shot ที่คุณว่า มันมาจากต่างประเทศ แล้วคนไทยนำมาดัดแปลง เพราะผมก็เคยเล่น = =

2 อสุราออนไลน์ และ อวตาร ปีนี้เป็นปีแรก (ปลายๆปี) ที่ผมเห็นว่าคนรู้จักอสุึรา (ไม่นับคนที่เล่นแล้วเจอในเกม)

อย่างว่า ไม่มีเกมกาด หรือ hs เป็นตัวป้องกัน

แต่ 0.01% ที่เกมที่คล้ายๆแร็คนาร็อก มันก็ทำได้เช่นกันนิครับ

อย่างเช่น ใช้ค่าโจมตีต่ำสุดของมอนเตอร์ มาโจมตีเรา โดนที่เราจะโดนแค่ [ค่าโจมตีต่ำสุดของมอนเตอร์ตัวนั้น]  < เอ้ะ โปรป่าว ;w;

อย่างว่า Engine หลายคนคิดว่าเป็นแค่โปรปั๊มตัวเลข แต่ถ้าใช้เก่งจริง ๆ ขนนกศักสิท ก็ดรอปได้แม้กระทั่ววุ้นธรรมดาได้เลย  woon_yes

แต่อย่างว่าเช่นกัน [คนเก่งย่อมมีน้อย] นะครับ  woon_5555

โปรที่ว่านี้ ถ้าใช่ CE คนใช้เป็นน่าจะพอดัดกับอสุราได้  woon_5555

ปล. ใครว่าไม่มีโปร  Auto ต่างๆเยอะแยะไป (ใช้อยู่เหมือนกัน ใช้ฟลัดกลางตลาด โปรสารพัด ทั้งกด ทั้งพิมพ์ ได้ทุกอย่าง ดีกว่าโปรออโต้เม้าเยอะป
ใช้อยู่เหมือนกัน  g#037

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

420

• **

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ถามหน่อยเหอะ เอ เอ้ยยยยยยยยยยยย

ทำไมผมด่า คนใช้โปร"พ่อมันตายแม่มันตาย ขอให้แมร่งตายยกตระกูลไปเลย" ไม่ได้รึไง ? ทำไม ผมโดนคนอื่นด่า ไม่ไปห้ามมั้งละ

หรือว่า ต้องเป็นผมคนเดียวที่ด่า ที่หยาบ ถึงโดนด่า ?

ก็เหมือนแกด่าชั้นนั้นแหละ เพราะชั้นเล่นออชั่นชั้นก็โปร g#037

KärÑ

• **
  • เเว๊นบ่างเร่นบ่าง вч KärÑ
ถามหน่อยเหอะ เอ เอ้ยยยยยยยยยยยย

ทำไมผมด่า คนใช้โปร"พ่อมันตายแม่มันตาย ขอให้แมร่งตายยกตระกูลไปเลย" ไม่ได้รึไง ? ทำไม ผมโดนคนอื่นด่า ไม่ไปห้ามมั้งละ

หรือว่า ต้องเป็นผมคนเดียวที่ด่า ที่หยาบ ถึงโดนด่า ?

ก็เหมือนแกด่าชั้นนั้นแหละ เพราะชั้นเล่นออชั่นชั้นก็โปร g#037

woon_5555 woon_5555

ปิศาจ

ถ้าจะทำโปรจริงๆทำไมจะทำไม่ได้  ปัญหาอยู่ที่มันคุ้มกับการทำไหม   

ถึงเกมส์นี้จะแฮกพวกตัวเลขไม่ได้ เปลี่ยนค่าต่างๆไม่ได้ เพราะส่วนใหญ่ระบบจะติดต่อกับเซฟเวอร์โดยตรง (เป็นสาเหตุของการกระตุก)  แต่ก็ใช่ว่าจะทำโปรตีมอนเองไม่ได้  อัลกอลิทึมจับหน้าจอต่างๆก็เยอะแยะ   แต่ที่คนไม่ทำกันมันไม่คุ้มกับการเสียเวลาซะมากกว่า   อีกอย่างเกรียนไทยมันที่สุดในโลกแล้วขนาดไม่ใช้โปรยืนหาสมุรไพรเฉยๆ ยังมีคนยอมเสียไอเท็มโซลมา Copy ฆ่าเลย ภาษาอะไรกับถ้ามีโปร

ถึงถ้าทำออกมาจะคุ้มไหมกับการใช้ เพราะมันทั่งกระตุก  ทั้งล่ม  ทั้งถูกตัดออกจากระบบ  ฯลฯ  เปิดแป๊บๆ ก็ต้องมา login ใหม่  มองทางไหนก็ไม่คุ้มกับการสร้าง 
แต่ต่อไปก็ไม่แน่  เพราะมันเริ่มโกอินเตอร์ ถ้าเกมส์เริ่มดัง เดียวก็ออกมาให้เห็น
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
CE ก็เปนได้แค่ตัวเลขเอาไปอวด  ใช้จริงไม่ได้
ส่วนออโต้นั่นก็ไม่มีผลอะไรมาก เพราะบางคนอาจไม่มีเวลามากดฟูหมู่