GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมอสุรา"สุดยอด" ป้องกันโปร โดยไม่ใช้เกมการ์ด 5 ปี !!

nightjusmin

• Full Member
โปรส่วนใหญ่มันมาจากเซิฟนอกมากกว่า พอลงเซิฟไทยไม่กี่เดือนก็เกลื่อนเซิฟแล้ว woon_o_o woon_o_o woon_o_o
เดี๋ยวอสุราก็มี...เซอร์ฟอินเตอร์เปิดแล้วนี่...เร็วๆนี้แหละคอยดู  woon_555 woon_555 woon_555

โปรส่วนใหญ่มันมาจากเซิฟนอกมากกว่า พอลงเซิฟไทยไม่กี่เดือนก็เกลื่อนเซิฟแล้ว woon_o_o woon_o_o woon_o_o
เดี๋ยวอสุราก็มี...เซอร์ฟอินเตอร์เปิดแล้วนี่...เร็วๆนี้แหละคอยดู  woon_555 woon_555 woon_555

#038 #038

โปรกงโปรแกรมE ไรนั่นมันก็แค่ตัวเลข หลอกๆ ทำไรไม่ได้  g#040

โปรแกรมนี้ ใช้ได้ทุกเกมครับ แต่ต้อง"สมองคน" เท่านั้นกว่าจะเจาะได้ ขนาด Ghost ยังต้องใช้โปรแกรมนี้ เพื่อใช้โปร"มอนมิส" << เคยใช้ เค้าขอโทษ  g#043

ขนาดเกมเลี้ยงปลาทอง ยังใช้ได้เลย เกมออฟไลน์ ดังๆ อย่างมายคราฟก็เสกได้ ถ้า"สมองคน" มันคิดเจาะระบบได้  g#043

อย่างตอนนี้ ผมไม่ทราบว่า เกม Ghost และเกมอื่นๆ ทำไมไม่บล็อก ผู้เล่นที่เปิดโปรแกรม"E" ขึ้นมา หรือมันบล็อกไม่ได้ ผมงง มาก

หรือว่าโปรแกรมนี้สร้างมาเพื่อ" Hacking" โดยเฉพาะ  g#002

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• Jr. Member
  • **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
อย่างว่า ไม่มีเกมกาด หรือ hs เป็นตัวป้องกัน

แต่ 0.01% ที่เกมที่คล้ายๆแร็คนาร็อก มันก็ทำได้เช่นกันนิครับ

อย่างเช่น ใช้ค่าโจมตีต่ำสุดของมอนเตอร์ มาโจมตีเรา โดนที่เราจะโดนแค่ [ค่าโจมตีต่ำสุดของมอนเตอร์ตัวนั้น]  < เอ้ะ โปรป่าว ;w;

อย่างว่า Engine หลายคนคิดว่าเป็นแค่โปรปั๊มตัวเลข แต่ถ้าใช้เก่งจริง ๆ ขนนกศักสิท ก็ดรอปได้แม้กระทั่ววุ้นธรรมดาได้เลย  woon_yes

แต่อย่างว่าเช่นกัน [คนเก่งย่อมมีน้อย] นะครับ  woon_5555
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
เกมที่ไม่มีคนรู้จัก จะไปมีโปรได้ไง
แค่เดินไปในร้าน หรือถามคนข้างๆ ยังไม่รู้จัก
โปรแกรมเมอร์ที่ไหนจะเสียเวลาเขียนให้
ไอ้ที่หลุดมา ความสามารถในการใช้ก็พอจะบอกระดับคนเขียนละ  g#022

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ผมถามหน่อยครับ ป้องกันโปรโดยไม่ใช้เกมการ์ด และ โปรแฮ็ค ทำไงอย่างไร ล่าสุดก็มีบอท มานิดนึงแล้วก็โดนกำจัดไปแล้ว อยากถามทีมงานหน่อยครับว่า " ป้องกันด้วย วิธีใดหรอ " มีเคล็ดลับอ่ะป่าวครับ  g#019

เกมนี้ต่างกับเกม xshot เปี๊ยบ เกมนี้ 5 ปีไม่มีโปร

แต่xshot  เปิดมา 3 เดือน.... โปรตรึม  g#035 g#035 g#035

อยากรู้เคล็ดลับนิดนึง ไม่บอกไม่เป็นไรครับ แต่ยกย้องอสุรามาก

ป.ล. คนทำโปร พ่องตาย  g#008

ไปแช่งเขา! ทำเหมือนตัวเองไม่ไช้โปรมั่งอ้ะแหละ X-Shot ขึ้นสมองแระแก g#034   ถามหน่อยอิเกมส์ยิงๆ แบบนั้นเล่นไม่มึนหัวมั้งรึไง? จอหมุนไปหมุนมาติ้วๆๆ ลองไปเล่นออชั่นมั่งซิแล้วจะรู้ว่าโปรเยอะแค่หนัย g#001

ปล. อสุราก้มีโปรนะไช้ได้จริง! โปรของมิสเตอร์เอ้มน่ะนะ เสียดายมากโหลดไม่ทันเขาปิดมิให้โหลดแระ

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

ผมถามหน่อยครับ ป้องกันโปรโดยไม่ใช้เกมการ์ด และ โปรแฮ็ค ทำไงอย่างไร ล่าสุดก็มีบอท มานิดนึงแล้วก็โดนกำจัดไปแล้ว อยากถามทีมงานหน่อยครับว่า " ป้องกันด้วย วิธีใดหรอ " มีเคล็ดลับอ่ะป่าวครับ  g#019

เกมนี้ต่างกับเกม xshot เปี๊ยบ เกมนี้ 5 ปีไม่มีโปร

แต่xshot  เปิดมา 3 เดือน.... โปรตรึม  g#035 g#035 g#035

อยากรู้เคล็ดลับนิดนึง ไม่บอกไม่เป็นไรครับ แต่ยกย้องอสุรามาก

ป.ล. คนทำโปร พ่องตาย  g#008

ไปแช่งเขา! ทำเหมือนตัวเองไม่ไช้โปรมั่งอ้ะแหละ X-Shot ขึ้นสมองแระแก g#034   ถามหน่อยอิเกมส์ยิงๆ แบบนั้นเล่นไม่มึนหัวมั้งรึไง? จอหมุนไปหมุนมาติ้วๆๆ ลองไปเล่นออชั่นมั่งซิแล้วจะรู้ว่าโปรเยอะแค่หนัย g#001

ปล. อสุราก้มีโปรนะไช้ได้จริง! โปรของมิสเตอร์เอ้มน่ะนะ เสียดายมากโหลดไม่ทันเขาปิดมิให้โหลดแระ

มึนหัวไรหรอ ? ไม่เห็นหมุนติ้วๆ เลย ตั้งแต่เล่นมาไม่เคยหมุนอ่ะ ยกเว้น โดนหมัดต่อยหัว แต่คนโง่ เท่านั้นแหละที่โดนหมัดต่อยหัวอ่ะ

แล้วบอกนะ ว่า xshot ผมไม่เคยใช้โปร และไม่เคยใช้ทุกเกม ยกเว้นเกม Ghost โปรมิสโกส ลองใช้เฉยๆอ่ะ

ถามหน่อยเหอะ เอ เอ้ยยยยยยยยยยยย

ทำไมผมด่า คนใช้โปร"พ่อมันตายแม่มันตาย ขอให้แมร่งตายยกตระกูลไปเลย" ไม่ได้รึไง ? ทำไม ผมโดนคนอื่นด่า ไม่ไปห้ามมั้งละ

หรือว่า ต้องเป็นผมคนเดียวที่ด่า ที่หยาบ ถึงโดนด่า ?

420

• **

ทำไมผมเล่นตั้งแต่ OB ใหม่ๆมาเกือบปี ถึงเห็นโปรละครับ  g#025

nightjusmin

เกมที่ไม่มีคนรู้จัก จะไปมีโปรได้ไง
แค่เดินไปในร้าน หรือถามคนข้างๆ ยังไม่รู้จัก
โปรแกรมเมอร์ที่ไหนจะเสียเวลาเขียนให้
ไอ้ที่หลุดมา ความสามารถในการใช้ก็พอจะบอกระดับคนเขียนละ  g#022

g#037 g#037 g#037

ทำไมผมเล่นตั้งแต่ OB ใหม่ๆมาเกือบปี ถึงเห็นโปรละครับ  g#025

woon_5555 woon_5555โปร วิ่งก็มาแล้วจ้า ไม่ถึง 5 เดือนแรก แต่จีคงจัดการไปละมั้ง วิ่งไวกว่าคนทั่วไปประมาณ 20% ละมั้งแต่เดี๋ยวนี้วาปไปวาปมา  woon_5555