GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่องบัคฉายาหน่อยครับ

แบบว่าถ้า เราโดนบัคฉายาไป ฉายาเราจะเปลี่ยนให้เีราเห็นเลยใช้ไหมครับ

แบบว่า  ตอนแรกเราตั้งฉายา"123456789" พอเพื่อนออกเกมไป ก็จะขึ้นว่า"...ออกจากเกมไปแล้ว" โดนฉายา"123456789" จะหายไปเลยใช้ไหมครับ ?

หรือว่า  เราจะเห็นฉายา"123456789"เหมือนเดิมแต่คนอื่นเห็นว่า"...ออกจากเกมไปแล้ว"อย่างงี้ถูกไหมครับ  g#020

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
ฉายาคนเล่นจะปกติ ส่วนมองคนอื่นจะบัค

เช่นเดียวกับคนอื่นที่มองเห็นตัวเขาเองปกติ แล้วมองตัวเราเป็นบัค  g#035
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

LLอUหื่u.

• Full Member
บางที ฉายาของคนอื่น ก็เหมือนฉายาของเราได้ บางครั้งน้พะครับ  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

byakuya

• Full Member
คือ ฉายาที่เราเห็นของคนอื่น ล้วนเป็นสิ่งที่เราเห็นทั้งนั้น  ไม่ว่าจะเป็นใครเข้าเกม  หรือว่า ได้ประสบการณ์ แม้แต่ฉายาเราเอง ก็ไปอยู่ที่คนอื่นได้  แต่ละจอ มอง จะเห็นฉายาคนอื่นไม่เหมือนกันครับ

TAMA

• Sr. Member
ทางทีมงานรับทราบปัญหาดังกล่าวแล้ว ได้แจ้งไปยังฝ่ายที่เกี่ยวข้องเพื่อดำเนินการแก้ไขแล้วครับ

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=8447.0

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2011, 12:49:40 โดย จีเอ็มทามะ »