GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

T0Nz

• Full Member
กระทู้ลุงอิฐไปเคลียดด้วยสิหนู g#009 g#009 g#009

เคียล์ อะไร ไม่มีอะไรจะเคีลย์ เพราะผมขอโทษไปแล้วนี้ ไหนใครบางคน  บอกว่า แค่ขอโทษ มันก็ จบนี้ ไม่เห็นจบ ถามพี่เขาบอกว่า"เรื่องนี้มันไม่จบง่ายๆหลอกครับ" เลยไม่รู่ว่าจะต้องทำยังไง ถึงจะให้มันจบ

ใครบางคนนี่ใครคนใหน ช่วยระบุให้ตรงตัวด้วยจ้าาา

ไม่งั้นถือว่าเมคขึ้นมาเองนะจ๊าาาาา

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=4247.0
กระทู้ไหนอ่ะ  woon_o_o woon_o_o

ทีพวกเขามากัน คำหยา่บที่เมิงพิมพ์หายไปไหนหมด ห่ะ
ตอแหลวะ สัสนี่ อีปลวก
######

inw_guy

ไม่ทราบว่าพิมคําหยาบตอนไหนไม่ทราบ  woon_huh

inw_guy

มาเครียด้วย ... อยู่ดีๆมาใส่ร้ายแต่โทดทีเหอะ ไม่เคยพูดอ่ะคําหยาบ เหอๆ ผมคนดีครับ อย่ามาสปอย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มาเครียด้วย ... อยู่ดีๆมาใส่ร้ายแต่โทดทีเหอะ ไม่เคยพูดอ่ะคําหยาบ เหอๆ ผมคนดีครับ อย่ามาสปอย
เค้าหมายถึงนายพลังโจมตีสุดแรงตาย g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

inw_guy

ถ้างั้นผมขอโทดครับ นึกว่าด่าผมน่ะ ไม่เคยทําอะไรให้ใคร -.- โทดน้าาา woon_sad2

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *

oh_RaymonDD

เอิ้กๆไม่เห็นเจอนายเลยอ่ะวันอาทิตนะ raymond
เซิฟใต้ใช่ป่ะ  ดาวดึงไม่ไปนะ ตัวละครกากยุ  woon_5555

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
ถ้ามีคนไปตีหัวพ่อคุณ หาว่าพ่อคุณโกงกิน หลอกลวง สักพักมาขอโทดนี่จบใช่มะ

g#034 g#034
เสือก

inw_guy

ถ้ามีคนไปตีหัวพ่อคุณ หาว่าพ่อคุณโกงกิน หลอกลวง สักพักมาขอโทดนี่จบใช่มะ

g#034 g#034
โดนๆ