GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีอัพสกิลเบอสายระเบิดคลั่ง มีกายาเหล็กไหล 5

เต็มนั้นครับ วิธีเวลด้วยก็ดี เล่นสายโป๊ะ วิธีเวล(คนเดียว) ตั้งแต่ 41 ยัน 70 แล้วก็อัพยังไง(ขอแบบว่า มีสกิลกายาเหล็กไหลเพิ่มต้าน100%)

วิธีอัพสเตตัสด้วยเหมือนที่ผ่านๆมาไม่มีกระทู้ไหนบอกเลย หรือมองไม่เห็นก็ไม่รู้ ผู้ใดรู้ตอบทีนะครับ

LLอUหื่u.

• Full Member
ก่อนสร้างทู้ใหม่ มึงไปเครียทู้เก่ามึงก่อน อย่าหมก เดี๊ยวตาย woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

ผมอัพไม่เป็นเลย เคยเล่นแต่ สายเนตรคลั่ง

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=1130.0

หนูรู้จักการดัดแปลงสกิลให้เหมาะสมใหมลูก ?

^^^
^^
^

ไม่เป็นอะครับ ช่วยบอกด้วย

naygue

• Jr. Member
  • **

xw88wx

• **
  • รสชาติเหมือนไก่ !!!!
ง่อยต่อไป  woon_hurt
ต้องบอกว่า โง่ ต่อไปต่างหาก
สักวา หัวเกรียน น่าเวียนหัว
ชอบทำตัว ส้นตรีน "กวนตีน"หลาย
ว่าคนโน้น ด่าคนนี้ เป็นนายฟาย
เดี๋ยวตื้บหาย ตบเกียนแตก แหลกรานเอย

MarCus_KP

• Full Member

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **
ไอพวกนี้ แม่ ก็ หัดให้อภัยคนอื่นกันบ้าง คุณมองเค้าในด้านลบ ตลอด เคยบ้างไหม ที่มองเค้าในด้านบวก ถึงด้านบวกเค้าจะน้อยกว่าด้านลบ

ถ้าพวกคุณมองเค้าแต่ด้านลบนะ ทิดเป้ขอบอกว่า อย่างนี้ก็มีด้วยครับ   g#036 g#036 g#036

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

lnwnongkeku

• Newbie
  • *
ยังดังเหมือนเดิมเลยนะเนี่ย

เราเลิกเล่นไปเกือบปีมาอีกทีความดังยังไม่เสื่อมคลาย woon_5555 woon_555 woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไอพวกนี้ แม่ ก็ หัดให้อภัยคนอื่นกันบ้าง คุณมองเค้าในด้านลบ ตลอด เคยบ้างไหม ที่มองเค้าในด้านบวก ถึงด้านบวกเค้าจะน้อยกว่าด้านลบ

ถ้าพวกคุณมองเค้าแต่ด้านลบนะ ทิดเป้ขอบอกว่า อย่างนี้ก็มีด้วยครับ   g#036 g#036 g#036

ถ้าได้รู้ว่าเค้าคุยอะไรกับผมและน้องอีกคนนึงบ้าง คุณจะไม่พูดแบบนี้เลยคับ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ตอนให้โอกาสทำไมไม่คว้า ผมก้อเคยเกรียนแต่ไม่หนัักขนาดนี้ผมก้อปรับตัวเข้ากับพวกเขาจนไม่มีใครข้องอะไรกับผมแล้วผมยังทำได้

ทำไมพลังทำไมไ่ด้ เพราะ เเม่ งอินดี้ \m/  g#017

• **

ถ้าได้รู้ว่าเค้าคุยอะไรกับผมและน้องอีกคนนึงบ้าง คุณจะไม่พูดแบบนี้เลยคับ woon_5555

ผมก็เคยคุยกับเค้าครับ เพียงแต่เมื่อก่อนผมไม่ได้ใช้ไอดีหลักเท่านั้น รู้ว่าเค้าเกรียนแค่ไหน 

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

• **
ตอนให้โอกาสทำไมไม่คว้า ผมก้อเคยเกรียนแต่ไม่หนัักขนาดนี้ผมก้อปรับตัวเข้ากับพวกเขาจนไม่มีใครข้องอะไรกับผมแล้วผมยังทำได้

ทำไมพลังทำไมไ่ด้ เพราะ เเม่ งอินดี้ \m/  g#017

โอกาสมีมากพอๆกับอากาศ  แต่สงสัยเค้าไม่หายใจเอาอากาศเลยไม่รู้ว่าโอกาสเป็นยังไง  เกี่ยวป่ะว่ะเนี่ย g#024 g#024