GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครช่วยตอบที ฝึกซีแล้วหายเปล่า

"Power Of Revenge"

• Newbie
  • *
พอดีอยากถามว่า ถ้าผมฝึกซีสาม เพื่อช่วยเพื่อนจุติ แล้ว ผมเกิดจุได้ขึ้นมา หลังจุผมเล่นอาชีพเดิม แล้วซีสามหายรึเปล่า เพื่อนผมบอกว่า ถ้าจุติแล้วเล่นอาชีพเดิมซีสามไม่หาย ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆชาวอสุราและจีเอ็มช่วยตอบด้วยนะคร้าบบบบบบบบ g#046

kanholicc

• Newbie
  • *

NewzaPK

• Jr. Member
  • **
  • พูดมากเลอะเทอะ อย่ามาเยอะ อย่ามาเยอะ

ทีที้

• Full Member
ทักษะทุกชนิด หายหมดครับ  ทั้งC3 ทั้งรับซื้อของ  แต่ การงานไม่หาย

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 รอวันที่เค้าจะทำให้ไม่หายอยู่  มีตัวรอจุ 2 ตัว C3 10 หมด แต่ไม่อยากเอาจุ ทำใจไม่ได้เวลาฝึกใหม่ 555+  ตอนนี้ปั้นตัวอื่นเล่นไปพลางๆก่อน