GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ภาพในวุ้นหน้าหนังสือ

ภาพในวุ้นหน้าหนังสืออยู่ในโฟเดอร์ไหน แล้วเข้ายังไงหรอครับ บอกที ครับ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
C:\Documents and Settings\[ชื่อuserที่ใช้คอมอยู่ หรือ Administrator]\Local Settings\Temp\tgpb\native\AsuraOnline\content\screens

ตามนี้ครับ หรือลองเข้าเล่นวุ้นหน้าหนังสือแล้วกดที่ "รูปภาพ" ที่ด้านขวาล่างของจอครับ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
C:\Documents and Settings\[ชื่อuserที่ใช้คอมอยู่ หรือ Administrator]\Local Settings\Temp\tgpb\native\AsuraOnline\content\screens

ตามนี้ครับ หรือลองเข้าเล่นวุ้นหน้าหนังสือแล้วกดที่ "รูปภาพ" ที่ด้านขวาล่างของจอครับ
เข้าไปแล้วย้ายโฟลเดอร์ มาไว้ในเดสท็อปหรือใกล้ๆscreen ในตัวอสุราเลยก็จะทำให้หาง่ายขึ้นเยอะ