GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิไฟ-ดิน ขอวิธีชนะวอล็อคเกราะ 10

มีวิธีมั้งไหมครับ ของก็นิดหน่อย

ไม้เท้าพสุธากุลีกาล

เสื้อคลุมขายร้านธรรมดา (จำชื่อไม่ได้ มันเกี่ยวข้องกับดินนี้แหละสีน้ำตาลๆ )

หน้ากากค้างคาวอาฆาต

รองเท้าแตะ (  g#002 )

กำไลละอองเพลิง

หมวกผีเสื้อ

ไม่มีัซี 3

แค่นี้อะครับ ถามว่าจะทำยังไงให้ชนะวอลอคเกราะสะท้่อนระดับ 10 ครับ

เลือดเขาก็ 9k+ เกราะ 10  T-T

คืออยากจะทราบจริงๆอะครับ เพราะตอนนี้ลงแบทไปลงสกิลหมู่ไม่ได้แล้ืว มีวอยืนอยู่กลางวง  woon_cry

FFiM

• Full Member
ไม่มีทางชนะแน่ๆครับ สายไฟดินเจอวอสะท้อน10ยอมๆไปเหอะครับ
ยกเว้นนายจะใส่คทา99อะครับถ้าใส่ยังพอมีลุ้น

Vyse..z

กายทิพย์ไปสู้ครับ
ระวังมันกินเลือดเอาล่ะ g#009
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

oatcha

กายทิพย์แล้วโกยไปบึ้มเลยครับชนะแน่ ไม่ก็ให้คนอื่นเปิดก่อน อุอุอุอุ  g#015

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • Jr. Member
  • **

-9ouz-

• -9ouz-
  • **
หาผอบ กบ - ลิง ที่มีพัฒนาการเกี่ยวกับการโจมตี - ตีเร็ว ไปปล่อยใส่มันโลด  g#009

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
สกิลที่ยิงลงพื้น เำกาะวอไม่สะท้อนไม่ใช่หรอ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Vyse..z

สกิลที่ยิงลงพื้น เำกาะวอไม่สะท้อนไม่ใช่หรอ
ไม่มั้งคับ ผมอัคคีทำลายล้างลงพื้น
วอ มันเดินเล่นในไฟเลย ผมนอนเอง  g#040
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไม่มั้งคับ ผมอัคคีทำลายล้างลงพื้น
วอ มันเดินเล่นในไฟเลย ผมนอนเอง  g#040

จริงอ่ะ 555+  นั้นคงมีแต่ต้องเอาไม้เท้าตบหัวแล้วล่ะ อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ตัวปัญหา

• ไม่ได้อยากดราม่า แต่เพราะเกมส์มันกากเลยไม่อยากออน
  • **

จริงอ่ะ 555+  นั้นคงมีแต่ต้องเอาไม้เท้าตบหัวแล้วล่ะ อิอิ

อย่าลืมวอมีหมานะ ต้องเอายาเบื่อให้หมาก่อนก่อนถึงเอาไม้เท้าตบหัวได้ ไม่งั้นมันตบเราก่อน  #038 #038 #038

exp32

• Newbie
  • *
สายไฟ-ดิน สุ้ยาก
ต้องมีคฑาสุดขั้วจอมเวทแล้วเปิดสกิลระเบิดเวทไร้ปราณี สกิลนี้เกราะสะ้ท้อนจะไม่สะท้อน

อีกวิธีเอาวิสายอื่นมาสู้ สายดิน+น้ำ หรืออัพสกิลสายลม จะมีบางสกิลที่สายลมยิงวอเข้าได้

หรือเอาอาชีพอื่นมาสุ้กับวอเลย พวกเทรหน้าไม้อะนะ วอแพ้ทางมาก

oatcha

ผมเคยเห็นวอเล่นสายagiนะ ยังไม่จุด้วย กัดทหารลาดตะเวลแค่2คำเองดับ

สรุปคือของเท่านั้นไม่มีทางชนะได้เลยใช่มะครับ หมดโอกาศเกรียนแล้วงี้  g#002

Destroy

• Newbie
  • *
ทำใจเล่นเบอระเบิดอีกตัวสิ

อิอิ
จุ6
3 ตัวละ
ชนะทุกชีพเล่นตัวเดียวไปไม่รอดหรอก