GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่องวอลลอก

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ไสยเวท มีดีกว่าหรอไง
ผมก็ว่างั้น เพิ่มเวทตั้ง60%แหนะ
ล๔กแก้วไสย +60%
เสื้อคลุมนักล่าวิญญาน +38%
เข็มกลัดสมาคม +50%
คลุมจอมเวท +15%
รวม +163%

คลุมจอมเวทย์ไม่ใช่ +10% หรอกหรอ ???
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

(เจมส์ สปาร์ค)

• Newbie
  • *
  • SmokeWeed.
เอ่อ คลุมนักล่าวิญญาณมันลดเลือด hp max 20% ใช่ไหมครับ ฉนั้นถ้าจะซื้อแบบออฟควรออฟอะไรเหรอครับ

Tepnupa. <3

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เอ่อ คลุมนักล่าวิญญาณมันลดเลือด hp max 20% ใช่ไหมครับ ฉนั้นถ้าจะซื้อแบบออฟควรออฟอะไรเหรอครับ
ของผมไม่ออฟนะ เอาไว้ใส่ตอนเรียกหมาเฉยๆ เรียกเสร็จก็เปลี่ยนไปใส่อย่างอื่นแทน
อาจจะใส่คลุมหนังลงอาคม แรร์ ฯลฯ ดีกว่ากันเยอะคับ  g#031
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
ไสยเวท มีดีกว่าหรอไง
ผมก็ว่างั้น เพิ่มเวทตั้ง60%แหนะ
ล๔กแก้วไสย +60%
เสื้อคลุมนักล่าวิญญาน +38%
เข็มกลัดสมาคม +50%
คลุมจอมเวท +15%
รวม +163%

คลุมจอมเวทย์ไม่ใช่ +10% หรอกหรอ ???
กำ สงสัยมึนนิดๆ เดะกลับไปดูก่อน
เสื้อคลุมใช้เรียกหมาจากนั้นสลับเป็นคลุม+22แทนอะ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เสื้อคลุมนักล่าวิญญาน 
เข็มกลัดสมาคม 
คลุมจอมเวท 

สามชิ้นนี้ผมใส่ตอนเรียกหมาเช่นกัน แล้วเปลี่ยนออก เสื้อใช้แรร์ 70 ตุ๊กตาสาป คลุมจักร
บางครั้งกดลองของใส่ลูกแก้ว99 เลือดเยอะกว่า 5000+ หลังเรียก ถ้าไม่มีเหลือ 3000+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ