GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามเรื่องวอลลอก

(เจมส์ สปาร์ค)

• Newbie
  • *
  • SmokeWeed.
ขอถามหน่อยน่ะครับ

การที่จะให้หมาที่อัญเชินออกมากัดแรงนี้มันขึ้นอยู่กับ พลังโจมตีเวทหรือว่าพลังเวทมืดที่เป็นเปอเซนกันแน่เหรอครับ

แล้วเซตนักเวทมืดที่มันเพิ่ม ความแรงเวทมืด 50% ของเข็มขัดนี่ดีไหม ถ้าใส่เซตนี้ต้องเล่นสายสกิลหรือสายหมาเหรอครับ

ใครเล่นเก่งๆสอนทีน่ะครับ HELP ME  woon_cry woon_cry

Tepnupa. <3

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ทั้ง2อย่างเลยคับ ทั้งพลังเวทมืด  โดยส่วนมาก เวทมืดจะมีผลน้อยกว่าพลังเวท(นิดๆ)
ใส่ของที่มันเพิ่มเวทมืดเยอะๆ เอาให้เกิน250%อะ ทำให้หมาแรงขึ้นเยอะ แล้วก็ใส่ลูกแก้วไสยไปด้วยออฟมหาหรือร่ายไวก็ได้

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

ถ้าเน้นสายหมาคริโหดลูกแก้วไสรเวทออฟมหาเวทดีกว่านะครับแล้วใส่เซตนักเวทมืด(ถ้าอยากคริโหดกว่าเซตนี้ต้องเซตนักล่าวิญญาณแต่ต้องมีความขยันแระความอดทนสูง)

• Newbie
  • *
แล้วพวกของสวมใส่อ่ะครับพวกเสื้อ รองเท้า หน้ากากอะไรพวกนี้ต้องใช้อะไรเหรอ g#018

Tepnupa. <3

เสื้อ คลุมนักเวทมืด/นักล่าวิญญาน
กาก กะโหลก
รองท้า ไรก็ได้ จะดีก็เท้าผ้าสมาคม
เครื่องประดับ ตุ๊กตา/เข็มกลัดนักเวทมืด
ลูกแก้ว ลูกแก้วไสย
คลุม คลุมจอมเวท
หมวก นักเวทมืด/นักล่าวิญญาน

เท่านี้แหละ แต่สายนี้เวลยาก(ไม่นิด)
ผุเขียนก็เล่นสายนี้อยุ ค้างที่60อยุเลย

ป.ล. วอล็อคเป็นอาชีพที่ใช้ทุนเสียงจึงเป้นอาชีพสำหรับคนรวยอะนะถึงจะเทพได้

• Newbie
  • *
อ๋อครับ ขอบคุณมากส่วนเรื่องเวลผมดูดแชร์เอา ฮ่าๆๆๆ woon_sad1 woon_sad1

Tepnupa. <3

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ของผมหาของใส่ผสมๆกันอ่ะคับ
ตอนจะเรียกหมาก็ใส่ หมวกนักเวทมืด ลูกแก้วไสเวท เสื้อนักล่าวิญญาณ คลุมจอมเวท เข็มกลัดนักเวทมืด
พอเรียกเสร็จก็ใส่ของที่มันไม่ลดเลือด ไม่งั้นไม่ไหว เลือดน้อยมาก มอนสะกิดทีก็ปลิว
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

Jadzayoyoyo

• Newbie
  • *
ถ้าจะให้หมาวอโหด ใส่ลูกเเก้วสะสมวิณญาณ ดีสุดคับ
ถ้ามีตังก็ลูกเเก้วจออมอันเขิญ อะคับ
ใส่เครื่ิงรางนักเวทมืด
ถ้ามีเบอคำรางเวล10ก็ โป๊ะ 100เเสน+อะคับ    woon_5555 woon_5555
ถ้ามีไรซิบมาถามได้คับที่ Jaid_Ja  woon_huh

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ไสยเวท มีดีกว่าหรอไง

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ผมก็ว่างั้น เพิ่มเวทตั้ง60%แหนะ
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

ผมก็ว่างั้น เพิ่มเวทตั้ง60%แหนะ
ล๔กแก้วไสย +60%
เสื้อคลุมนักล่าวิญญาน +38%
เข็มกลัดสมาคม +50%
คลุมจอมเวท +15%
รวม +163%

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
ล๔กแก้วไสย +60%
เสื้อคลุมนักล่าวิญญาน +38%
เข็มกลัดสมาคม +50%
คลุมจอมเวท +15%
รวม +163%

กดเบคอนอีกชัดนิด จะได้ ดาเมจ งามๆๆ บัฟอีกนิดหน่อย สวย  g#009 g#009

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

• Newbie
  • *
ขอถามอีกอย่างน่ะครับ ถ้าให้หมาโป๊ะประมาณ 20k ขึ้นไป พลังโจมตีเวท กับ เปอเซนเวทยืมืดเท่าไหร่เหรอครับถ้ามีรูปขอแนบมาดูหน่อยคับ  g#039

Tepnupa. <3

ขอถามอีกอย่างน่ะครับ ถ้าให้หมาโป๊ะประมาณ 20k ขึ้นไป พลังโจมตีเวท กับ เปอเซนเวทยืมืดเท่าไหร่เหรอครับถ้ามีรูปขอแนบมาดูหน่อยคับ  g#039
พลังเวทขั้นต่ำ1500+  ขั้นสูงไม่รุ ใส่เสื้อสีแดงด้วย
ของก็เวทมืด250%+อะ

• Newbie
  • *
พลังเวทขั้นต่ำ1500+  ขั้นสูงไม่รุ ใส่เสื้อสีแดงด้วย
ของก็เวทมืด250%+อะ

ครับ ขอบคุณมาก

Tepnupa. <3