GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมแรกหรือปล่าวครับ ?

อสุรา ใช้เกมออนไลน์ แนวMMORPG (แบบ โหลด ไม่รวมบนเว็บ) ที่ไปต่างประเทศ เกมแรกของไทย หรือปล่าวครับ

อยากทราบ ขอข้อมูลด้วยครับ

§i¶\/€®ß®ØÑ

• Jr. Member
  • **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ไม่ใช่ครับ เพราะเกม "อสุรา" ไม่มีชื่อนี้ในเกมต่างประเทศเลย  woon_5555 (เขาเอาไปเปลี่ยนชื่ออ่านะ  #038 )

ไม่ใช่ครับ เพราะเกม "อสุรา" ไม่มีชื่อนี้ในเกมต่างประเทศเลย  woon_5555 (เขาเอาไปเปลี่ยนชื่ออ่านะ  #038 )

แล้วเป็นเกมไทยเกมแรก ที่ไปต่างประเทศใช้หรือไม่ครับ

แล้วต่างประเทศเขาเอาไปเปลี่ยนชื่อเป็นไรอ่ะ