GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนะนำ เซต เพิ่ม กันหลังเวท 50 โดยไม่เสียพลังป้องกัน และโจมตี ครับ

LK

• Jr. Member
  • **
เจอกันเวท50นี่ทวนต้องกลัวเลยเหรอ555555+

ป่าว นิ พอดีเล่นพาลา ด้วย ซี10 กับกากทอง+15 รอบ อะนะ
ไม่มีใครถามเล้ย  g#019
แถจนสีข้างถลอกละ อย่าหาคนอยู่ข้างนายนะเพราะมันไม่มี อุ้ย.. ลืมไปว่ามีตัวนึงวะ กระดุ้กกระดิ้กปะ  g#041

untitled

• Sr. Member
ตัวมันกระจอกทุกตัวแหละครับน้องไน้ มีวิกระจอกๆอีกตัวนึงด้วย แล้วก้เผ่ากระจอกๆ

ไน้ไหน ละน้อ ทีนี้ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
สะเออะอีกแล้ว
อ๋อวิชิกาปุยที่ชอบเห่า 55555+

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• อย่ามาไทย
พอพูดถึงตัวมันละเมิด แอบอ้างที

แม่งเปลี่ยนเรื่องเลยวะ

เลิกคอสเพลย์เป็นนักกฎหมาย กลับมาเป็นกระทู้เดิมแล้วสินะ

บายๆๆๆ  ด่ากันไปแต่อย่าข่มขู่นอกจอเบยถ้าตัวเองยังมีช่องโหว่ นักแขวะขุดตัวจริงอาจจะยำเละกว่าที่นายขู่  woon_bye

ปล. อย่าโง่เลยนาย ถ้าต่อเดี๋ยวจะมาต่อด้วย ต้องขุดลึกกว่าเดิม

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า

ได้กันเวท+โจมไม่ลดจริง เเต่ไม่มีต้านเจอวิเปิดเกราะกะสบายตัวเลยครับ  woon_cry woon_cry woon_cry

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥

muutunn000

• **

LK

• **
ดราม่าไร้สาระกระทู้เเนะนำผู้เล่นเเท้ๆ
จขกท. เริ่มใช้คำพูดกวน ๆ ก่อนนะครับ มันก็สมควรแล้ว  g#018

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
กำจัดเกรียนฝึกหัด
หูยนายไอดอลเราเลยวะ
ดอล พ่อง

ไอ่ ฝึกหูด ไอ่เด็กเมื่อวานซืน

ไงจ้า อิจฉาเหรอ อิอิซ่า ห้าห้าบวก
มึงมันกระจอก

สะเด้ย.

• **
บารมียังไม่ล่มอีกหรอวะ ไม่เห็นหัวเลย หาเผ่ากิลมึงที่เสาดอกละ100kไม่เจอเลยวะ g#031

กากอย่าร้อง

• **
ดราม่าไร้สาระกระทู้เเนะนำผู้เล่นเเท้ๆ
จขกท. เริ่มใช้คำพูดกวน ๆ ก่อนนะครับ มันก็สมควรแล้ว  g#018
ไม่ได้รู้เหี้ยไรเลยสินะ  woon_555

ใครหยาบก่อนน้อ อ่านให้ครบ สิครัชชชช
 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016