GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง NDS กะเกม แฟรี่เทล ตอนภาค ลัคซัสครับ

taerty9

• Newbie
  • *
  • Wendy
ผมขอถามว่า ผมโหลด อีมูมาแล้ว โหลดรอมมาแล้ว แต่ทำไม กดเล่นไม่ได้อ่าคับ  g#015 ตอนแรกก้อคิดว่ามนั อยุ่ที่ ตั่งค่าอีมูของโปรแกรม แต่ว่าผมตั้งไม่เป็นอ่าคับบบ
ผู้รู้ ช่วยมาตอบทีครับ หรือมันอยุ่ที่ รุ่น ของอีมู หรือ ป่าว ผมก้อไม่เข้าใจ ผมขอบคุณล่วงหน้าครับ  g#004 g#004 g#004

มองหน้า หาเรื่องหรอไง ?!?

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
ผิดเกมป่าว น้อง g#003
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว