GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คำถามสำหรับคนที่เล่นคนทรง แบ่งบันและแชร์แนวทางการเล่นครับ

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
หมดเวลาตอบคำถามครับ เตรียมรับรางวัล

ใครไม่ได้โพสรูป ตอบข้อความด้วยนะครับ ไม่ทราบชื่อในเกมก็อดรางวัลนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2014, 10:02:37 โดย จีเอ็มซอส »

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ให้รางวัลทุกท่านแล้วนะครับคนละ 20k โซล ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือนะครับ  g#019

ยกเว้นคนนี้

nuunam20

ที่ไม่แจ้งชื่อตัวละคร หากพบเห็น PM มาบอกด้วยนะครับ

ปิดการให้รางวัลเพิ่มเติมแล้วนะครับ ใครอยากตอบ อยากเขียน เชิญครับ แต่ไม่แจกแล้ว อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2014, 11:20:06 โดย จีเอ็มซอส »

—♥ Hamter ♥—

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ สำหรับ20k โซน นะคับ woon_sunny

ลงไปแจกตังไห้จุบ้างก็ดีคับ อยากจุ6 บ้าง  woon_cry