GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ เเนววิธีการเล่น อาชีพพาลาดิน ในหลายๆสไตล์ (ของผมนะใครโหดก้อย่ามาว่าผมนัก ขก.เถียง)

เออ พาลาผมปกติ  สู้กะเเอสใช้โล้บิวนะ  woon_huh woon_huh ยืนไห้มันทิ้นจนโล้เรายกมันจะยืนมึนเอง  เเล้วรอสวนเอาตอนนั้น  เเต่ถ้าเจอลอบเเทงก็ต้องวัดที่เลือดละว่าเอาทนได้มะ เพราะโลบิวยกน้อย  ชนกันที่เรากะประเคนสกิวใส่กันเเล้ว 55+  อ้อ ถ้าไม่หมั้นในเราเรียกเกาะเเตกรอไว้ล้วย เพราะลอมเเล้วเกาะเเตกเเอสบางคนกะนอนเเล้ว  อิอิ  woon_sunny woon_sunny

เออ พาลาชนเเอส ใช้โล่บิว คิคิ ผมว่าพาลาตายก่อนเเหง๋มๆ เเอสไม่ได้มีโอกาส โป๊ะเเค่ 1.0 นะครับ มีตั้ง 50%+ ที่เค้าโหดๆกันเเเล้ว ถ้าเอาโล่บิวไปยื น มึนเเค่2วิ ผมว่าพาลาตายก่อนครับ โล่บิวยกกะ ยาก  woon_sunny woon_sunny

เจอไร้สิ้นสุด+ พราง + สารหนู พาลาโดนเข้าไปก็จุกอยู่นะ

รอดยากงับสารหนูโหดร้ายมาก  ไปโดนมาเเล้ว  พาลาผมหมอบทุกครั้งที่เจอเลย  สายยาพิศนี้เเสบจริงๆ  ตั้งกะสู้เเอสมานี้นะ สายนี้ละร้ายสุด 
ปล.  22k เเม๊ก  hp  ยังนอนเลยร้ายจริงๆ  (ผมเจอในเเบทนะงับ)