GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัพเดทเผ่าอสุรา 16/3/2555

นานิกะ

• Jr. Member
  • **
บางอย่างมันก็บอกอยู่แล้วนะครับ

เฉพาะเผ่ามนุษย์ แต่ที่เล่นกันนี่เผ่าอสุราครับ  g#011

ม๊า วว วว .

• Newbie
  • *
บางอย่างมันก็บอกอยู่แล้วนะครับ

เฉพาะเผ่ามนุษย์ แต่ที่เล่นกันนี่เผ่าอสุราครับ  g#011

woon_yes woon_yes woon_yes

ม๊า วว วว .

• Newbie
  • *
ผมว่าให้อสุราใส่มีดได้ไปก่อนก็ดีนะ เพราะอุส่าออฟตำนาน  woon_cry  g#002

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
ผมว่าให้อสุราใส่มีดได้ไปก่อนก็ดีนะ เพราะอุส่าออฟตำนาน  woon_cry  g#002

ออฟยังไงล่ะนั่น - -"

credit by จีเอ็มเปเป้

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เสนอไว้เพิ่มครับน่าจะเคยเสนอแล้ว ไม่รู้ว่าทำได้ยังน่ะครับ เพราะรีนี้ไม่ได้เข้าไปทดสอบน่ะครับ  อยากให้เอาตัว ผู้ฝึกตนเข้าไปเก็บเหรียญสมาคมได้เหมือน ๆ กับมนุษย์ครับ โดยทางเข้าเป็นคนล่ะจุดหรือคนละแมทก็ได้ครับ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ท่านเพา

• Full Member
^
อันนี้เสนอไปกับพี่แมคเมื่อวานแล้ว ให้ผู้เล่นคนอื่นๆได้มีสมาคมด้วย
เพราะถ้ารีหน้ามีมนุษย์ ระบบนี้คงจะไม่มีทดสอบแบบเผ่าอสุรา vs เผ่าอสุรา
คงไม่เล่นมนุษย์กันหมด เลยเสนอให้ไปในรีนี้ซะเลย แต่ไม่รู้ว่ามันจะรีเร็วๆนี้ไหม

หนูก้อยสู้ต่อไป

• ลั้นล่าไปวันๆๆ
  • Newbie
  • *
  • อย่างนี้สิชีวิต สู้สนุกสุดเเสบจังเบย
แล้วที่เป็นตอนนี้เซิฟปิดทำการ เกี่ยวกับเรื่องนี้ด้วยไหมคะ g#006 g#006 g#006

feawfawrawjui13

• Newbie
  • *
บัค จุติแก้ยังหว่า เผ่าอสุราทำเควสจุติไม่ได้ แต่จุได้เลย <<< ไม่รุ้ว่าแก้ยังน๊ะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อัพเดทล่าสุดปักหมุดไว้ให้แล้วนะครับ อ่านดูนะ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?