GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 15 ตุลาคม พ.ศ 2557 "

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
ธีมใหม่ห่วยสุดๆๆ มันดูเป็นอะไรที่โบราณมากกกกกก มันไม่โออะบอกเลย เหมือนใช้IOS7แล้วดาวเกรดลงเป็นIOS6 แทนที่จะอัพเกรดให้เป็นIOS8 ใครออกแบบ!มันไม่ส่วนจิงๆ ให้จัดประกวดออกแบบธีมบ้างมั้ย น่าสนใจดีออก

ของโซลทำใหม่.....ดีอ่ะอันนี้ woon_love

คหสต.นะจ๊ะ
ธีมใหม่ ส่วนตัวชอบนะ ดูย้อนยุคดี  woon_5555 woon_5555
คล้ายๆกลับไปแนวสีฟ้าสดใส ในช่วงบทแรกๆ

แต่ใช้ยากไปนะทำใหม่ควรดีกว่าเดิมไม่ใช่ถอยหลังลงคลอง หน้าตาเป็นไงผมไม่สนสนแ่ต่การใช้งาน ขอบอกห่วยสุดๆ
 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

..TEERAK..

• Full Member
เอ่อ ธีมใหม่นี่ มันส่งสติ๊กเกอร์ ยังไง หาไม่เจอ woon_huh woon_huh

Dekdii

• Newbie
  • *

P_L_P_S_K_Y_P

• Newbie
  • *
ธีมใหม่ แย่ ว่ะ  g#035 g#035

(เหมือนจะดูดีนะ แต่ก็ g#030 g#030)

ไม่หรอกอาจจะแค่แปลกตา เดี๋ยวก้อชิน  g#002 g#002 g#002
รักที่ผิดหวัง ....ทำให้ฉันต้องอยู่กลับความหลัง ''ที่ฝั่งใจ''

Wildman

• Hidden Master
นี้ต้องมาทำความเคยชินกับธีมใหม่อีก กว่าจะหาบางอย่างเจอ เฮ่อๆ แล้วมีแค่สามสีเองเหรอ
ทำสีอืนมามั้งสิ

OrChidS

บัค pk กะ ผอบ ไม่แก้หยออ ยาตูหมดไปหลายแล้วนิ
แก้แล้วนะครับ
ผอบแก้แล้ว ถูกต้อง
แต่บัค เวลาดีเลย์ pk ยังเป็นอยู่นะครับ