GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศรายชื่อผู้โชคดีจากกิจกรรม "Inlove Ingame"

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
ประกาศรายชื่อผู้โชคดีจากกิจกรรม "Inlove Ingame"

ใครกำลังที่รอคอยผลประกาศกิจกรรม Inlove Ingame ก็มาลุ้นกันได้เลย เพราะเราจะประกาศให้ทราบกันแล้ว ณ เวลานี้ ส่วนจะมีใครบ้างได้รับรางวัลมาดูพร้อมกันเลยละกันครับ

สำหรับกิจกรรม “Inlove Ingame” ก็จบลงไปแล้วมีเพื่อนๆ ให้ความสนใจส่งภาพเข้ามาร่วมประกวดกันอย่างมากมาย เยอะกว่าที่ทีมงานคาดเอาไว้เสีย อิอิ แถมแต่ละภาพนั้นมีการดีไซน์ ตกแต่ง ออกมาได้สวยๆ ทุกรูปเลย ทำให้กรรมการตัดสินค่อนข้างลำบากใจกันเป็นอย่างมาก แต่สุดท้ายแล้วก็ตัดสิน ซึ่งผู้เล่นที่รับรางวัลมีรายชื่อดังต่อไปนี้

รายชื่อผู้เล่นทีได้รับรางวัลจากกิจกรรม Inlove Ingame

รางวัลชนะเลิศ : เจ้าของภาพ “ดาด้า”
เซิร์ฟเวอร์ :
 วุ้นดาวดึงส์
ได้รับของรางวัล 
กล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดแต่งงาน 1 ชุด จำนวน 2 กล่อง
ชุดเรียนรู้เร็วมากสุดคุ้ม ไอเทมเช่า แบบ 7 วัน จำนวน 2 กล่อง

รองชนะเลิศอันดับ 1 : เจ้าของภาพ “What”
เซิร์ฟเวอร์ :
 วุ้นดาวดึงส์
ชุดเรียนรู้เร็วมากสุดคุ้ม ไอเทมเช่า แบบ 7 วัน จำนวน 2 กล่อง (2 รางวัล)

รองชนะเลิศอันดับ 2 : เจ้าของภาพ “แมว…จรจัด, x-tuned6”

เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
หนูจะเป็น VIP 30 วัน จำนวน 2 กล่อง (2 รางวัล)

รางวัลปลอบใจ
หนูจะเป็น VIP 7 วัน จำนวน 2 กล่อง (20 รางวัล)

• รายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัลชมเชย
1. เจ้าของภาพ “Mai_JunG” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ
2. เจ้าของภาพ “first@lonely” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นสวรรค์
3. เจ้าของภาพ “Pingzz” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
4. เจ้าของภาพ “F[10]♥” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ 
5. เจ้าของภาพ “High-Scoop” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
6. เจ้าของภาพ “Step_Best” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ
7. เจ้าของภาพ “สงสัยโดยละม่อม” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
8. เจ้าของภาพ “- ™ Funny’z ™ -” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
9. เจ้าของภาพ “.GoDNeSS.” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ
10. เจ้าของภาพ “๐Life_EditIoN_ライフ” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ 
11. เจ้าของภาพ “BELLZA” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์ 
12. เจ้าของภาพ “FLUKE-HA55555555” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
13. เจ้าของภาพ “i0000” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
14. เจ้าของภาพ “lL♥vE- lDevil” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ 
15. เจ้าของภาพ “paioon” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์  
16. เจ้าของภาพ “zOz” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ 
17. เจ้าของภาพ “ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
18. เจ้าของภาพ “ทีที้” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์
19. เจ้าของภาพ “น้ำ’น้ำหวาน” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ 
20. เจ้าของภาพ “ผักบุ้ง” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นดาวดึงส์

สุดท้ายนี้ก็ต้องขอแสดงความยินดีกับเพื่อนๆ ทุกคนที่ได้รับรางวัลด้วยนะครับ ส่วนวิธีการรับรางวัลนั้นทางทีมงานจะจัดส่งโค้ดไอเทมโดยการ PM ให้ทางเว็บบอร์ด โดยจะส่งให้ตามชื่อที่โพสท์ภาพในเว็บบอร์ดกิจกรรม จะเริ่มส่งโค้ดไอเทมในวันพุธที่ 22 กุมพาพันธ์ 2555 หลังปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ สำหรับกิจกรรมในครั้งต่อไปจะเป็นอะไรสามารถติดตามได้ที่ www.asura.in.th หรือ http://www.facebook.com/AsuraOnline

Source: ประกาศรายชื่อผู้โชคดีจากกิจกรรม "Inlove Ingame"

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
รองชนะเลิศเซิร์ฟเวอร์วุ้นใต้พิภพ อะค่ะ ไม่ใช่ดาวดึงส์  woon_hurt

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
นึกไว้แล้ว เป็นไปตามคาดกับรางวัลที่1
เฟิร์สได้ชมเชย ยังไงขอบคุณค่ะ

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
4. เจ้าของภาพ “F[10]♥” / เซิร์ฟเวอร์ : วุ้นใต้พิภพ

ผิดภาพรึเปล่าของฟ้างอีกภาพนะคะ - -

ให้มันเป็นความทรงจำ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ได้ไงว่ะ

เอามาแบ่ง อิอิ ทีรูปเราได้ชมเชย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

KOWFANg. M$

ได้ไงว่ะ

เอามาแบ่ง อิอิ ทีรูปเราได้ชมเชย

ชมเชยบางรูปเราว่าเจ๋งกว่านะ

x-tuned6

• Newbie
  • *

KOWFANg. M$

แค่นี้ก็ว่ากันแพ้เป็นแพ้ชนะเป็นชนะสิ - -*
 woon_cry woon_cry woon_cry
เปล่าว่า
แต่ลองเอาภาพของตัวเอง
ละเทียบกับภาพของคนอื่นดูแล้ว - - ;;
....

hangtep

• **
ได้ไงว่ะ

ชมเชยบางรูปเราว่าเจ๋งกว่านะ
ทำเองถ่ายเองไม่ต้องตัดต่อมากมาย นี่หละART อิอิ
มันปวดหัวนะเนี้ย......

แมว...จรจัด

• **
  • ~๐ยิ้ม๐ลับ๐ซ่อน๐ลึก๐~