GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลคะแนนการสัมภาษณ์จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2 (รอบที่ 2 )

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
เอ้านั่นเพื่อนเรายังเหลือคะแนนด้วย หลังจากถูกหักไป 10 คะแนนเพราะมาตอบคำถามช้า
เกือบได้สละสิทธิ์กันแล้วมั้ยล่ะ   #038 คราวหน้านัดทีมงานตอบคำถามตอนตีสอง มาทันแน่นอน  g#037

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รับจ้างป่วนอาสาดาวดึงส์ ซิบคำถามโหดเพียบ พร้อมเซฟรูป !!  #038

ไม่มีใครจ้างก็ป่วนอยู่แล้วไม่ใช่เรอะ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

กิจกรรมแรก เล่นก็อป จีเปเป้ มาเต็มๆ ไม่คิดจะคิดกิจกร
รมเองมั่งรึ ดากเนต บูม

พรุ้งนี้นะครับ กิจกรรมใหม่ คิดเองล้วนๆ คอยดู

คำถามมันเป็นเยี่ยงไรกัน
ทำไมท่าน Sweet_Berry ได้คะแนน 16 = ='

เต็ม 30 ครับ แต่พี่Sweet_Berry มาสาย(ไม่ตรงต่อเวลา)หัก 10 คะแนน

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
รับจ้างป่วนอาสาดาวดึงส์ ซิบคำถามโหดเพียบ พร้อมเซฟรูป !!  #038

หนูๆ รักจ๊อบ  0/

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

P a t c h a :)

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ภิภพคะแนนเฟ้ออย่างแรง ห่วยสุดอีกแล้ว คราวที่แล้วดีสุด คราวนี้ที่โหล่  woon_hurt

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
คำถามมันเป็นเยี่ยงไรกัน
ทำไมท่าน Sweet_Berry ได้คะแนน 16 = ='

เต็ม 30 ครับ แต่พี่Sweet_Berry มาสาย(ไม่ตรงต่อเวลา)หัก 10 คะแนน
เขาต่อให้สิน่ะ อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
ผม ชื่อ แดน ตัวละคร : The_Herof0k
เซิฟเวอร์ :สวรรค์
รายงานตัวเเล้วครับผม
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์