GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
คือวันนี้มีปัญหาตั้งแต่สามทุ่มสี่ทุ่มแล้วครับ(น่าจะโรลย้อนไปไม่ต่ำกว่า5-10นาที ด้วยมั้ง)
เหตุการณ์จริงๆมาหลุดหนักๆประมาณห้าทุ่มเที่ยงคืนนี่แหละ
ตี้เต้อกระจายหมดครับ เพราะทนรับสภาพการหลุดแบบต่อเนื่องไม่ไหว
จากการเทียบสถิติ  คาดว่าโรลวันนี้น่าจะทุบสถิติ หลุด แอนด์ โรล แน่นอน  5555 g#004
เนื่องจากมันยังไม่ถึงเวลาที่มันต้องอัฟเดฟประจำสัปดาห์  ก็อยากรู้ว่าจะชดเชยเช่นไรครับ
ในตี้เห็นบ่นกันว่าติด *300  *200 แชร์  ประมาณนี้
ไอเราอุตส่าห์มีเวลาออนดึกๆแล้วทั้งที   g#002

ปล.กรูล่ะเบื่อ.... g#015

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

ตอนนี้ได้ทำการเปิด คูณ ชดเชยไปแล้วครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ