GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามคับ. c3 เทร

タイム。\ '

• Newbie
  • *
ขอทราบหน่อยน่ะครับเพื่อน ๆ / พอดีเราเล่นเทรแล้วไปทำซีสาม
ความลึกลับฯ อ่ะ . คือปกติแล้วต้องได้ใช้สกิลนั่นกี่ครั้งหร่อถึงจะขึ้น
พอดีเราตายแล้วตายอีกมาสิบรอบแล้วไม่ขึ้นสักขีดเลยครับ ==^
' ขายของเซิร์ฟพีเค - มากมาย ♥ '
คลิ๊ก ๆ ϟ / ขอบคุณที่อุดหนุนจ่ะ #

-Ai-

• Full Member
ขอทราบหน่อยน่ะครับเพื่อน ๆ / พอดีเราเล่นเทรแล้วไปทำซีสาม
ความลึกลับฯ อ่ะ . คือปกติแล้วต้องได้ใช้สกิลนั่นกี่ครั้งหร่อถึงจะขึ้น
พอดีเราตายแล้วตายอีกมาสิบรอบแล้วไม่ขึ้นสักขีดเลยครับ ==^
ระดับไหน อ่ะครับ มันไม่ตายตัวหรอกการฝึก C3 มันจะขึ้นมันก็ขึ้น ปรู๊ดด เลย บทจะไม่ขึ้นมันก็ไม่ขยับเลยนะ

แต่ 1-5 นี้ ง่าย แปปเดียวก็ถึง แต่หลัง 5 ไป คงต้องตายบ่อย ๆหน่อยนะ   g#004 g#004 g#004 g#004

タイム。\ '

• Newbie
  • *
ระดับไหน อ่ะครับ มันไม่ตายตัวหรอกการฝึก C3 มันจะขึ้นมันก็ขึ้น ปรู๊ดด เลย บทจะไม่ขึ้นมันก็ไม่ขยับเลยนะ

แต่ 1-5 นี้ ง่าย แปปเดียวก็ถึง แต่หลัง 5 ไป คงต้องตายบ่อย ๆหน่อยนะ   g#004 g#004 g#004 g#004

ระดับแรกเลยครับ . ทำตั้งนานไม่ขึ้นขีดเหลืองสีกนิด
(เพ่งแล้วน่ะนั่น = =^)
' ขายของเซิร์ฟพีเค - มากมาย ♥ '
คลิ๊ก ๆ ϟ / ขอบคุณที่อุดหนุนจ่ะ #

---------IcezeicE

อย่า ไปเพ่งบ่อย  #038 #038

ตาย บ่อยๆ แล้ว นานๆ ดู ที เดว กะ ขึ้นเอง

เวล 1 แปปเดียวก้อขึ้น ฝึกวันเดียวก้อ อัพ2

-Ai-

ระดับแรกเลยครับ . ทำตั้งนานไม่ขึ้นขีดเหลืองสีกนิด
(เพ่งแล้วน่ะนั่น = =^)
ระดับแรก ตอนที่ผม เพิ่งได้มา ก็ เวลไปเรื่อย ๆ ๆ เวลไปตายไป แปปเดียวก็อัพ แล้ว :) แต่เวลหลัง ๆ นี้ทำไม่ได้ ไม่งั้นไม่ขึ้น

้ต้องไปหาที่ตายเหมาะ ๆ ถ้าเวลหลัง ๆ อ่ะ

CzL'Jan

• Jr. Member
  • **
ระดับ 8 ตายซักประมาณ 35 รอบจะขึ้นสัก 1มม. ถ้าจำไม่ผิดอ่ะนะ  g#015

P.dz

MarCus_KP

รู้แต่เกราะสะท้อนวอลอค

ระดับ8ไป9 45นาที 1ขีด 9ไป10 60นาที 1ขีด มั่ง
 g#040