GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ย้ายเซิฟได้ปะ - -

해주창

• Jr. Member
  • **
ถ้ารวมเซิฟไม่ได้ก็ทำเรื่องย้ายเซิฟได้ปะ คือคนเล่นมันไม่มี (หน้าหนังสือ) ขก.ไปเริ่มต้นใหม่พอสมควร (ใครอยากย้ายก็ย้ายไรแบบเนี่ย)
ปล.ฉันฝันไปรึเปล่าเนี่ย  g#032 g#032
ปล. คอมเม้นอะไรก็เชิญจ้ะ เอาที่สบายใจเตรียมใจไว้ละ  g#004 g#004 g#003
woon_hurt woon_hurt

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ถ้ารวมเซิฟไม่ได้ก็ทำเรื่องย้ายเซิฟได้ปะ คือคนเล่นมันไม่มี (หน้าหนังสือ) ขก.ไปเริ่มต้นใหม่พอสมควร (ใครอยากย้ายก็ย้ายไรแบบเนี่ย)
ปล.ฉันฝันไปรึเปล่าเนี่ย  g#032 g#032
ปล. คอมเม้นอะไรก็เชิญจ้ะ เอาที่สบายใจเตรียมใจไว้ละ  g#004 g#004 g#003
woon_hurt woon_hurt
ขายของแล้วย้ายมาเลยหนูรอพาเวลมานานแล้ว  g#003 g#031

xyz_123

• Newbie
  • *
จะย้ายทั้งทีก็ขอแปปยุบอวตารอะ ได้กล่องมา จะได้ไม่ลำบากเวลใหม่

xyz_123

• Newbie
  • *
จะย้ายทั้งทีก็ขอแบบยุบอวตารอะ ได้กล่องมา จะได้ไม่ลำบากเวลใหม่

CS.

• ได้แต่ขอโทษ
  • Newbie
  • *
  • ความผิด
จะย้ายทั้งทีก็ขอแปปยุบอวตารอะ ได้กล่องมา จะได้ไม่ลำบากเวลใหม่
555+ ก้ดีนะค่ะตัวจุ6เยอะอยุ  g#031

P'B&N'M FOREVER

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
555+ ก้ดีนะค่ะตัวจุ6เยอะอยุ  g#031

น้องมายสุดสวยนับตัวผัว(หลายคน) ด้วยปะที่บอกมีเยอะอะ woon_sunny
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน